முழுமையான தடுப்பூசி போட்டுக் கொண்டவர்களான தளர்வுகள் அடுத்த வாரம் அறிவிக்கப்படும் – முஹிடின் தகவல்

பூச்சோங் : கோவிட் -19 க்கு எதிராக 2 டோஸ் முழுமையாக தடுப்பூசி போட்டு கொண்டவர்களுக்கான கட்டுப்பாடுகளை தளர்த்துவது அடுத்த வாரம் நடைபெறும் தேசிய மீட்பு கவுன்சில் கூட்டத்தில் முடிவு செய்யப்படும் என்று டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் தெரிவித்தார். முன்மொழியப்பட்ட தளர்வு இரண்டு டோஸ் தடுப்பூசியை முடித்தவர்களுக்கு ஒரு நன்மை அல்லது ஊக்கமாக அமையும் என்று பிரதமர் கூறினார்.

இதற்குப் பிறகு நாங்கள் இரண்டு அளவுகளைப் பெற்றவர்களுக்கு தளர்வு குறித்த விவரங்களை அறிவிப்போம். இதனால் அவர்கள் தொடர்ந்து  (கட்டுப்பாடுகளால்)  பிணைக்கப்பட மாட்டார்கள். அவர்களுக்கு சில நன்மைகள் இருக்க வேண்டும் என்று சனிக்கிழமை (ஜூலை 17) மருந்து நிறுவனமான பார்மானியாகா லைஃப் சயின்ஸ் சென்.பெர்ஹாட் வருகைக்கு அவர் பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்

இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு  நடைமுறையில் இருக்கும்போது ஷாப்பிங் செல்ல அல்லது மாவட்டங்களை கடக்க அனுமதி இந்த தளர்வு அடங்கும் என்று முஹிடின் கூறினார். தேசிய மீட்புத் திட்டத்தின் (என்ஆர்பி) இரண்டாம் கட்டத்திற்கு, குறிப்பாக கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் மாநிலங்கள் மாறும்போது இது அதிக பொருளாதாரத் துறைகளைத் திறப்பதற்கு ஏற்ப இருக்கும்.

இந்த பகுதிகளில் கோவிட் -19 வழக்குகளின் எண்ணிக்கையை விரைவாகக் குறைக்கும் முயற்சியில் கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் தடுப்பூசி போடுவதில் அரசாங்கம் இப்போது கவனம் செலுத்தி வருவதாக முஹைதீன் கூறினார். கோலாலம்பூர் மற்றும் சிலாங்கூரில் தடுப்பூசி போடுவதற்கு நாங்கள் ஒரு பணிக்குழுவை அமைத்துள்ளோம்.

அடுத்த இரண்டு அல்லது மூன்று வாரங்களில் (புதிய நிகழ்வுகளில்) குறைப்பை உறுதி செய்வதற்காக இந்த பகுதியில் உள்ள மக்களுக்கு மூன்று மில்லியன் தடுப்பூசி அளவுகளை இப்போது வழங்கியுள்ளோம். இதனால் இது விரைவில் என்ஆர்பியின் இரண்டாம் கட்டத்திற்குள் நுழைய முடியும் என்று அவர் கூறினார். இருப்பினும், கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க நிலையான இயக்க முறைமையை தொடர்ந்து கடைப்பிடிக்குமாறு மக்களுக்கு நினைவூட்டப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here