5 வயது மகளை அடுக்குமாடியில் இருந்து வீசி விட்டு தாயும் தற்கொலை?; இருவர் கையிலும் இளஞ்சிவப்பு வளையல் இருந்ததாக போலீஸ் தகவல்

கோலாலம்பூர்: தாமான் தெனகா சாலாக் செலாத்தானில் உள்ள ஒரு அடுக்கு மாடிக்கு  வெளியே நேற்று (ஜூலை 17)  இந்திய நாட்டவரான 38 வயது பெண்ணும் அவரது ஐந்து வயது மகளும் இறந்து கிடந்தனர். இந்த சம்பவம் சனிக்கிழமை மாலை 6 மணியளவில் நிகழ்ந்ததாக செராஸ் துணை ஒ.சி.பி.டி. அப்னாஸ் சுலைமான் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட இருவருமே இளஞ்சிவப்பு வளையல்களை அணிந்திருந்தனர். மேலும் கோவிட் -19 உறுதி செய்யப்பட்ட பின்னர் அந்த பெண்ணின் கணவர் MAEPS செர்டாங்கில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருப்பதாக விசாரணைகள் தெரிவிக்கின்றன என்று ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 18) தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது, மேலும் எந்தவிதமான குற்ற தடயங்களும் இல்லை என்றும் அவர் கூறினார். நாங்கள் இந்த விஷயத்தை மேலும் விசாரித்து வருகிறோம்  என்று அப்னாஸ் கூறினார்.

சிக்கல்களால் பாதிக்கப்படுபவர்கள் மனநல உளவியல் ஆதரவு சேவை (03-2935 9935 அல்லது 014-322 3392); Talian Kasih (15999) அல்லது வாட்ஸ்அப் 019-261 5999); ஜாகிம் குடும்பம், சமூக மற்றும் சமூக பராமரிப்பு மையம் (வாட்ஸ்அப் 0111-9598214); மற்றும் Befrienders  கோலாலம்பூர் (03-7627 2929 அல்லது www.befrienders.org.my/centre-in-malaysia எண்கள் மற்றும் இயக்க நேரங்களின் முழு பட்டியலை பெறுமாறு கேட்டு கொள்ளப்படுகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here