21 மாத மகளை கொலை செய்ய முயன்றதாக தனித்து வாழும் தாயார் மீது குற்றச்சாட்டு

மலாக்கா : தனது 21 மாத மகளை கொலை செய்ய முயன்றதாக தனித்து வாழும் தாய் மீது இன்று (ஜூலை 23) அயர் கெரோ செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. 32 வயதான சயரிஃபா நோரைன் முகமட் ஸாலி, நீதிபதி எலிசபெத் பயா வான் முன் குற்றச்சாட்டுக்கு குற்றவாளி அல்லர் என்று மறுத்தார்.

கடந்த ஜூலை 13 இரவு 8.40 மணியளவில் லோராங் பாண்டானின் ஒரு வடிகாலில் ஒரு வயது  ஒன்பது மாத வயதுடைய தனது மகளை கொலை செய்ய முயன்றதாக வேலையில்லாத பெண் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 307 இன் கீழ் இந்த குற்றச்சாட்டு 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனையும், குற்றவாளி என நிரூபிக்கப்பட்டால் அபராதமும் விதிக்கிறது.

சிறுவர் சட்டத்தின் பிரிவு 31 (1) (a) இன் கீழ் இரவு 9.40 மணியளவில் சிறுமியை ஒரே இடத்தில் மற்றும் தேதியில் தவறாக நடத்தியதாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது, அதில் அவர் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டார். இந்த குற்றம் அதிகபட்சமாக RM20,000 அபராதம் அல்லது 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டும் தண்டனை விதிக்கப்படும்.

இரண்டு குற்றச்சாட்டுகளிலும் அந்தப் பெண்ணுக்கு RM12,000 ஜாமீன் வழங்கப்பட்டது. மேலும் வழக்கு மேலாண்மை மற்றும் அந்தந்த வழக்குகளின் தண்டனைக்கு நீதிமன்றம் ஆகஸ்ட் 26 ஐ அமைத்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here