அடுத்த மாதம் கோவிட் தொற்றின் எண்ணிக்கை குறையும் – கைரி நம்பிக்கை

புத்ராஜெயா: அடுத்த மாதம் (ஆகஸ்ட்) புதிய கோவிட் -19 தொற்றுகள் மற்றும் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை குறையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அந்த நேரத்தில் நாட்டின் வயது வந்தோரில் 40% பேர் முழுமையாக தடுப்பூசி போடுவார்கள் என்று நோய்த்தடுப்பு திட்டம் ஒருங்கிணைப்பு அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் தெரிவித்தார்.

முதியோருக்கான மருத்துவமனையில் சேர்க்கை விகிதம் ஏற்கனவே குறைந்து வருவதாக சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையின் தரவுகளின் அடிப்படையில், முதியோர் பிரிவு நான்கு மற்றும் ஐந்தாம் பிரிவு நோயாளிகளின் சேர்க்கை குறைந்து வருகிறது.

“கோவிட் -19 தடுப்பூசி உண்மையில் வைரஸுக்கு எதிரான ஒரு முக்கியமான பாதுகாப்புக் கவசமாகும்” என்று அவர் சமீபத்தில் ஊடகங்களுக்கு அளித்த பேட்டியில் கூறினார். கோவிட் -19 தடுப்பூசியின் செயல்திறன் குறித்து குறைவான நபர்களுக்கு இப்போது சந்தேகம் இருப்பதாக கைரி கூறினார்.

முழு தடுப்பூசி போடுவோருக்கான இயக்க கட்டுப்பாடுகளை தளர்த்துவதாக அரசாங்கம் விரைவில் அறிவிக்கும் என்று நேற்று பிரதமர் முஹிடின் யாசின் தெரிவித்தார். விதிகளை தளர்த்துவது மக்களுக்கு முழுமையான வாழ்க்கையை அனுபவிக்க வாழ அனுமதிக்கும் என்றார்.

கோவிட் -19 தடுப்பூசியின் மூன்றாவது பூஸ்டர் டோஸின் அவசியம் குறித்து கைரியிடம் கேட்கப்பட்டது. அடுத்த வாரம் தடுப்பூசி வழங்கல் குழுவின் கூட்டத்தில் இது குறித்து விவாதிக்கப்படும் என்றார். தொழில்நுட்ப பணிக்குழு சில பரிந்துரைகளை செய்யும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here