நாடாளுமன்ற வளாகத்தில் முகக்கவசம் அணியாத தாஜுதீனுக்கு அபராதம்

கோவிட் -19 தடுப்பு நடவடிக்கைகளுக்கு மாறாக, முகக்கவசம் அணியத் தவறியதற்காக பாசீர் சாலாக்  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் தாஜுதீன் அப்துல் ரஹ்மானுக்கு மற்றொரு சம்மன் வழங்கப்பட்டுள்ளது.

முகக்கவசம் அணியத் தவறியதற்காக தாஜுதீனுக்கு அபராதம் விதிக்கப்படுவது இது இரண்டாவது முறையாகும். சமீபத்திய சம்பவம் குறித்து பேசிய  செந்தூல் ஓ.சி.பி.டி பெ எங் லாய், தாஜுதீன் நேற்று நாடாளுமன்றத்தில் கலந்து கொண்டபோது முகக்கவசம் அணியாதது விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்றார்.

அதே நாளில் பிற்பகல் 2.30 மணியளவில், அவர் நாடாளுமன்ற வரவேற்பை பகுதியில் மற்றொரு நபருடன் முக்கவசம் அணியவில்லை என்பது கண்டறியப்பட்டது.

நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை மீறியதற்காக, இன்று பிற்பகல் 1 மணியளவில் அவருக்கு எதிராக ஒரு சம்மன் வழங்கப்பட்டுள்ளது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

நாடாளுமன்ற வரவேற்பு பகுதியில் தாஜுதீன் மற்றொரு நபருடன் பேசும் புகைப்படத்தை ஒரு நெட்டிசன் வெளியிட்ட பின்னர் இந்த விசாரணை வந்தது. புகைப்படம் முகக்கவசம் அணியாத தாஜுதீனைக் காட்டியது. மற்றவர் துணியால் ஆன முகக்கவசம் அணிந்திருந்தார். இருப்பினும், தாஜுதீனுக்கு எதிராக வழங்கப்பட்ட தொகையின் அளவை பெஹ் குறிப்பிடவில்லை.

முன்னதாக, ஒரு நாள் முன்னதாக எல்.ஆர்.டி.விபத்து தொடர்பாக மே 25 அன்று செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது கோவிட் -19 எஸ்ஓபிகளை மீறியதற்காக தாஜுதீனுக்கு RM1,500 அபராதம் விதிக்கப்பட்டது.

பத்திரிகையாளர் சந்திப்பின் போது அவர் முகக் கவசம் அணிந்திருந்தார். இது முகமூடிக்கு மாற்றாக இல்லை என்று சுகாதார அமைச்சகம் கூறியது. பொது இடங்களில் முகக்கவசம் அணிவது கடந்த ஆண்டு ஆகஸ்ட் 1 முதல் கட்டாயப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here