மலாக்கா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறையினர் கடந்த ஆண்டு முதல் மருத்துவமனைகளுக்கு அழைத்து செல்ல 12 அதிக எடை நோயாளிகளுக்கு உதவியது

மலாக்கா: கோவிட் -19 தொற்றுநோய்களின் போது இன்னொரு சவாலுக்கு மலாக்கா தீயணைப்பு வீரர்கள் உதவி வருகின்றனர். தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் மக்கள் தொடர்பு அதிகாரி சீன் வீ கியாங் கூறுகையில், கடந்த ஆண்டு முதல் மருத்துவ கவனிப்பைப் பெறுவதற்காக அதிக எடை கொண்ட நோயாளிகளை வீடுகளில் இருந்து சிகிச்சை உள்ளிட்டவைகளுக்கு அழைத்து செல்ல 12  அழைப்புகள் வந்தன.

பருமனான நோயாளிகளை அழைத்து செல்ல துறைக்கு ஏழு அழைப்புகள் வந்தன. இந்த ஆண்டின் முதல் ஏழு மாதங்களுக்கு ஐந்து அழைப்புகளும் 2020 இல்  7 அழைப்புகளும் செய்யப்பட்டன.

நாங்கள் உதவி செய்த அனைத்து வழக்குகளும் கோவிட் -19 நேர்மறை வழக்குகளுடன் தொடர்புடையவை அல்ல என்று அவர் செவ்வாயன்று (ஜூலை 27) ஒரு நேர்காணலில் கூறினார். மீட்கப்பட்ட வழக்குகளில் 230 கிலோ  எடையுள்ள நபர் என்று கூறினார்.

நோயாளிகளுக்கு தூக்கும் போது ஏற்படும் காயங்களைத் தவிர்க்க இதுபோன்ற பணிகளை நேர்த்தியாக நிர்வகிக்க வேண்டும் என்றார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 25) அதிக எடை கொண்ட ஒருவரை மீட்பதற்கு தீயணைப்பு வீரர்கள் கலந்து கொண்டனர்.

180 கிலோ எடையுள்ள அந்த நபரை லோரியில் மலாக்கா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்ல வேண்டும் என்று மெர்லிமா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைத் தலைவர் முகமட் பைசல் ஃபுவாட் தெரிவித்தார்.

ஏழு தீயணைப்பு வீரர்கள் இங்குள்ள மெர்லிமாவில் உள்ள கம்போங் பயா லெங்காங்கில் உள்ள நபரின் வீட்டிற்கு விரைந்து சென்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here