தானா மேராவில் சிதைந்த நிலையிலான உடல் கண்டெடுப்பு

தானா மேரா: இங்குள்ள கம்போங் ஏர் அசாஹாவில் வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 30) காலை ஒரு பள்ளத்தில்  சிதைந்த ஆடவரின் உடல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. தானா மேரா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் டிஎஸ்பி ஜைனுடின் எம்டி யூசோஃப் கூறுகையில், காவல்துறையினரை எச்சரிக்கும் முன் காலை 11.45 மணியளவில் மக்களால் பாதிக்கப்பட்ட உடலை பொதுமக்கள் கண்டுபிடித்தனர்.

போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது, இறந்தவர் சட்டை இல்லாமல் மற்றும் ஒரு ஜோடி ஷார்ட்ஸ் அணிந்த நிலையில் கிடந்தார். பாதிக்கப்பட்டவர் மீது எந்த அடையாள ஆவணங்களும் கிடைக்கவில்லை என்று அவர் இன்று பெர்னாமாவிடம் கூறினார்.

மோசமாக சிதைந்த உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக தனா மேரா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாக ஜைனுதீன் தெரிவித்தார். சம்பவத்திற்கான காரணம் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவரின் அடையாளத்தை அடையாளம் காண போலீசார் மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருவதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார். இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here