பாரிசான் நேஷனல் மற்றும் அம்னோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் பெரிகாத்தான் அரசாங்கத்திற்கு ஆதரவாக இருக்கின்றனர்; ஹிஷாமுடின் தகவல்

கோலாலம்பூர்: பாரிசான் நேஷனல் மற்றும் அம்னோ சட்டமியற்றுபவர்கள் தற்போதைய பெரிகாத்தான் நேஷனல் அரசாங்கத்திற்கு ஆதரவாக இருக்கிறார்கள் என்று மூத்த அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ ஹிஷாமுதீன் ஹுசைன் தெரிவித்துள்ளார்.

பாரிசன் மற்றும் அம்னோவைச் சேர்ந்த சட்டமியற்றுபவர்கள் தங்கள் நிலைப்பாட்டை அதிகாரப்பூர்வமாக்கியுள்ளதாக பாரிசனின் பொருளாளரன ஹிஷாமுதீன் தெரிவித்தார். இது துணைப் பிரதமர் டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் அறிவித்த செய்தியாகும்.

மலேசியாவின் மூலோபாய மற்றும் அனைத்துலக ஆய்வுக் கழகத்தில் நடந்த நிகழ்வின் போது அவர் செய்தியாளர்களிடம் பேசுகையில், “எனது நெருங்கிய நண்பர்களான மக்களவையில் நான் ஆதரவு அளிப்பது மட்டுமல்லாமல், தற்போதைய அரசாங்கத்தின் ஆதரவைத் தொடர முன்னர் அறிவித்த அதே கருத்துக்களைப் பகிர்ந்துகொள்கிறேன்.

வியாழக்கிழமை (ஜூலை 29), துணைப் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் 110 க்கும் மேற்பட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் ஆதரவைப் பெற்றதால், பெரிகாத்தான் அரசாங்கம் இன்னும் அப்படியே உள்ளது என்று அறிவித்தார்.

தற்போது நாட்டின் அரசியல் நிலைமை மிகவும் கொந்தளிப்பானது என்றும், இது கோவிட் -19 தொற்றுநோய் மற்றும் பொருளாதார தேக்கநிலைக்கு தீர்வு காணும் முயற்சிகளை குறைமதிப்பிற்கு உட்படுத்தக்கூடும் என்றும் இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார். 110 க்கும் மேற்பட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் ஆதரவை அரசாங்கம் இன்னும் பெறுகிறது என்பதை நான் இங்கு வலியுறுத்த விரும்புகிறேன். அவர்கள் அன்றைய அரசாங்கத்துடன் இருக்கிறார்கள்.

எனவே, இந்த சூழ்நிலையை எதிர்கொள்வதில் மக்கள் அமைதியாக இருப்பார்கள் என்று நம்புகிறேன். இந்த அரசியல் நெருக்கடி உடனடியாக முடிவடையும் என்று நம்புவோம்  என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். அரசியலமைப்பை மீறியதற்காக பெரிகாத்தான் அரசாங்கத்தை இஸ்தானா நெகாரா கண்டித்தபின், இது அவரது மாட்சிமையின் அனுமதி இல்லாமல் அவசர கட்டளைகளை ரத்து செய்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here