வயது குறைந்த சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக பள்ளி பேருந்து ஓட்டுநர் மீது குற்றச்சாட்டு

53 வயதான பள்ளி பேருந்து ஓட்டுநர் 2019 ஆம் ஆண்டில் வயது குறைந்த சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டு, செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் வழக்கு தொடரப்பட்டது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 30) நீதிபதி என். பிரிஷல்லா ஹேமமாலினி முன் குற்றவாளி அல்லர் என்று கூறினார்.

குற்றப்பத்திரிகையின்படி, 10 வயது சிறுமியை  பள்ளியில் இருந்து  வீட்டிற்கு அழைத்து வரும்போது, ​​ஆகஸ்ட் 6, 2019 அன்று மதியம் 1 மணி முதல் 1.25 மணி வரை தவறான முறையில் நடந்து கொண்டதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14 (A) இன் கீழ் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் அதிகபட்சமாக 20 ஆண்டு சிறைத்தண்டனை மற்றும்  அபராதம் விதிக்கப்படும்.

ஜாமீனுக்கான சமர்ப்பிப்புகளில், துணை அரசு வக்கீல் முகமட் வாஃபி இஸ்மாயில் RM10,000 ஜாமீன் வழங்குமாறு கோரினார். இதற்கு பதிலளிக்கும் விதமாக, குற்றஞ்சாட்டப்பட்டபரின் வழக்கறிஞர் டத்தின் கே. ஷாமினி தனது கட்சிக்காரர் மாதத்திற்கு RM1,400 சம்பாதிக்கிறார் என்றும் அவரது மனைவி சமீபத்தில் கடுமையான விபத்தில் பாதிக்கப்பட்டிருப்பதாகவும்  கூறினார்.

அவருக்கு இரண்டு குழந்தைகள் உள்ளனர், நான் குறைந்த ஜாமீன் கோருகிறேன் என்று அவர் கூறினார். நீதிபதி பிரிஷல்லா ஒரு நபர்  உத்தரவாதத்துடன்  RM4,000 க்கு ஜாமீன் தொகையை வழங்கினார் மற்றும் செப்டம்பர் 24 மீண்டும் வழக்கு தேதியாக நிர்ணயித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here