நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு டெல்டா வைரஸா? ஆதாரத்தை காட்டுங்கள் என்கிறார் லிம் கிட் சியாங்

நாடாளுமன்றத்தில் நான்கு கோவிட் -19 தொற்று பெரும்பாலும் டெல்டா வகையிலிருந்து வந்தது என்று சுகாதார தலைமை இயக்குநர்  டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லாவை ஜசெகவின் மூத்த தலைவர் லிம் கிட் சியாங் கேள்வி எழுப்பியிருக்கிறார்.

நூர் ஹிஷாமின் அறிக்கையை “மிகவும் துரதிருஷ்டவசமானது” என்று விவரித்த லிம், அவரிடம் ஆதாரம் உள்ளதா அல்லது  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களை பயமுறுத்துவதா என்று கேட்டார்.

நேற்று, நூர் ஹிஷாம் வியாழக்கிழமை நாடாளுமன்றத்தில் கோவிட் -19 வெடிப்பு கண்டறியப்பட்ட பின்னர் அதிக தொற்று விகிதங்களைக் காரணம் காட்டி அனைத்து நாடாளுமன்ற கூட்டங்களையும் இரண்டு வாரங்களுக்கு நிறுத்தி வைக்க சுகாதார அமைச்சகம் பரிந்துரைத்ததாகக் கூறினார்.

நூர் ஹிஷாம் தனது அறிக்கை மருத்துவ உண்மைகளை அடிப்படையாகக் கொண்டது என்பதை நிரூபிக்க வேண்டும் என்று லிம் கூறினார்.

1,183 (நாடாளுமன்ற) ஊழியர்களில் 11 வழக்குகள் இருந்தன. 1,183 அனைத்தும் சோதிக்கப்பட்டால், நேர்மறை விகிதம் சுமார் 1%ஆகும். இது அதிக தொற்று நிலைக்கு அருகில் இல்லை.

சூப்பர் ஸ்ப்ரெடர் சாத்தியத்திற்கான மற்றொரு நியாயம் ஒரு புதிய மாறுபாடா? மரபணு ஆய்வுகள் செய்யப்பட்டனவா? அப்படியானால், முடிவுகள் என்ன? இஸ்கந்தர் புத்ரி நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கேட்டார்.

முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களை கொண்டு கூட்டத் தொடர் தொடர வேண்டும் என்று லிம் கூறினார். பிரதமருக்கு முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டுள்ளது. நாடு கேட்கும் அனைத்து கேள்விகளுக்கும் அவர் ஏன் நாடாளுமன்றத்திற்கு வரவில்லை? அவர் கேட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here