ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு இறந்ததாக நம்பப்படும் உடல் மிகவும் சிதைந்த நிலையில் மீட்பு

நீலாய்  புத்ராவில் உள்ள புன்ஜாக் ஜட்டி வனப்பகுதியில் மோசமான நிலையில் இருந்த சிதைந்த உடலை போலீசார் கண்டுபிடித்துள்ளனர். நிலாய் OCPD Supt Mohd Fazely Ab Rahman கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவர் ஒரு வாரத்திற்கு முன்பே இறந்துவிட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 2) இரவு எங்களுக்கு அறிக்கை கிடைத்தவுடன் தடயவியல் மற்றும் K9 குழுக்கள் அந்த பகுதிக்கு அனுப்பப்பட்டன. செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 3) பேஸ்புக் பதிவில், “பாதிக்கப்பட்டவரின் அடையாளத்தை நாங்கள் இன்னும் கண்டுபிடிக்கவில்லை என்றார்.

சடலம் பிரேத பரிசோதனைக்காக துவாங்கு ஜாபர் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

இது குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள் 013-626 2145 என்ற எண்ணில் இன்ஸ்பெக்டர் முகமது நோர் நிக்மான் அஹமட்டை தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று முகமது ஃபாஸ்லே கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here