தனக்கு எச்ஐவி இருப்பது தெரிந்தும் 15 வயதான காதலி என நம்பப்படும் சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த 24 வயது ஆடவர் மீது குற்றச்சாட்டு

பாசீர் மாஸ்: எச்.ஐ.வி. தொற்று உள்ள கோழி விற்பனையாளர் மீது பாசீர் மாஸ் செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் இன்று அவரது காதலி என்று கருதப்படும் ஒரு சிறுமியை மார்ச் மாதம் பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

நீதிபதி பட்ருல் முனீர் முகமட் ஹம்டி முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பிறகு 24 வயது ஆடவர் தான் குற்றமற்றவர் என்று கூறினார்.

ஆஸ்ட்ரோ அவானியின் கூற்றுப்படி, அந்த மனிதர் 15 வயது மற்றும் ஏழு மாத வயதுடைய ஒரு பெண்ணை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார்-அவர் எச்.ஐ.வி-பாசிட்டிவ் என்பதை முழுமையாக அறிந்திருந்தாலும்- மார்ச் மாதத்தில் , ஜலான் கம்போங் லோட் 1, தும்பாட் என்ற இடத்தில் ஒரு பெரோடுவா கெம்பரா காரில் பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக அறியப்படுகிறது.

குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 376 (2) (i) இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது மற்றும் அதே குறியீட்டின் பிரிவு 376 (2) ன் கீழ் தண்டனைக்குரியது. குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு 10 முதல் 30 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனையும், பிரம்படியும்  விதிக்கப்படலாம்.

வழக்கறிஞர் முகமட் குசைமி முகமட் சல்லே தனது கட்சிக்காரருக்கு ஜாமீன் கோரினார். ஆனால் துணை அரசு வழக்கறிஞர் ஹஜருல் ஃபலன்னா அபு பக்கர் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்  பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை (தற்பொழுது 5 மாதம் கர்ப்பிணி) தொந்தரவு செய்யக்கூடும் என்று தெரிவித்தார்.

நீதிமன்றம் ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் 15,000  வெள்ளி ஜாமீன் தொகைக்கு அனுமதித்தது. நவம்பர் 17 ஆம் தேதி மீண்டும் குறிப்பிடவும் மற்றும் மருத்துவ அறிக்கையை சமர்ப்பிக்கவும் அனுமதித்தது. அந்த ஜாமீன் அந்த நபரின் குடும்பத்தினரால் கட்டப்பட்டதாக அறியப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here