அரசியல் தலைவர்கள் இஸ்தானா நெகாராவிற்கு வருகை தந்தனர்

அம்னோ தலைவர் அஹமட்  ஜாஹித் ஹமிடி இன்று பிற்பகலில் மாமன்னர் சுல்தான் அப்துல்லா சுல்தான் அகமது ஷாவை சந்தித்த  முதல் தலைவர் ஆவார். அவரைத் தொடர்ந்து பலர் தொடர்ந்து அடுத்தடுத்து வந்தனர்.

முஹைதீன் யாசின் நேற்று பிரதமர் பதவியை ராஜினாமா செய்த பிறகு மாமன்னருடன் அவர்களின் சந்திப்பு இருந்தது. கட்சித் தலைவர்கள் ஒரு புதிய அரசாங்கத்தை அமைப்பது குறித்து தங்கள் கருத்துக்களைக் கூற மாமன்னருடன் பார்வையாளர்களைக் கொண்டிருப்பதாகக் கூறப்படுகிறது.

கூட்டணிக் கூட்டாளிகளான பிகேஆர், டிஏபி மற்றும் அமானா ஆகியோரின் தலைவர்களுக்கு நேற்றைய தினம் பார்வையாளர்களுக்கு தயார் செய்யுமாறு அறிவிக்கப்பட்டது என்று பெயர் வெளியிட விரும்பாத ஒரு எதிர்க்கட்சித் தலைவர் கூறினார்.

மதியம் 1.54 மணிக்கு ஜாஹிட் வந்தார். பாஸ் கட்சியை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் துவான் இப்ராகிம் துவான் மேன் பின்னர் கேட் 2 வழியாக அரண்மனைக்குள் நுழைவதைக் காண முடிந்தது. பெஜுவாங் தலைவர் முகரிஸ் மகாதீரும் அதே நேரத்தில் அரண்மனைக்குள் நுழைவதைக் காண முடிந்தது.

டிஏபி பொதுச்செயலாளர் லிம் குவான் எங் பிற்பகல் 1.57 மணிக்கும், அமானா தலைவர் முகமது சாபு ஒரு நிமிடம் கழித்து வருகை தந்தார். அதைத் தொடர்ந்து பிகேஆர் தலைவர் அன்வர் இப்ராகிமும் வருகை தந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here