கார் மரத்தில் மோதி கடந்த திங்கட்கிழமை கருகி இறந்தவர்களின் உடலை அடையாளம் காண குடும்பத்தினரின் டிஎன்ஏ மாதிரி எடுக்கப்பட்டுள்ளது

ஜார்ஜ் டவுன்: கடந்த திங்கட்கிழமை  ஜாலான் மஸ்ஜிட் நெகாராவில் நடந்த விபத்தில் அடையாளம் காண முடியாத அளவுக்கு எரிந்த மூன்று பாதிக்கப்பட்டவர்களின் குடும்ப உறுப்பினர்களிடமிருந்து டிஎன்ஏ மாதிரிகளை தடயவியல் குழு எடுத்துள்ளது.

தீமோர் லாவுட் மாவட்ட போலீஸ் தலைவர் சோஃபியன் சாண்டோங் கூறுகையில், பிரேத பரிசோதனை அறிக்கையில் பாதிக்கப்பட்ட மூன்று பேரும் இருபது வயதில் இரண்டு ஆண் மற்றும் ஒரு பெண் என்று தெரியவந்தது. அடையாளம் காணும் பணிக்காக நேற்று மதியம் 1.30 மணிக்கு மூன்று குடும்பங்கள் வந்தன.

இருப்பினும், மூன்று உடல்களிலிருந்து பெறப்பட்ட தனிப்பட்ட பொருட்கள் அடையாளம் காணும் பணியில் போதுமானதாக இல்லை. பாதிக்கப்பட்டவர்களில் சிறப்பு அம்சங்கள் எதுவும் இல்லை என்று சோபியன் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர்களின் அடையாளத்தை சரிபார்க்க டிஎன்ஏ மாதிரிகள் வேதியியல் துறைக்கு அனுப்பப்படும் என்று சோஃபியன் கூறினார். அதிகாலை 3.05 சம்பவத்தில், அவர்கள் பயணம் செய்த டொயோட்டா வயோஸ் மரத்தில் மோதி தீப்பிடித்ததில் மூன்று பேர் இறந்தனர். பினாங்கு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறை செயல்பாட்டு அதிகாரி ஷாரி மன்சோர் காரின் பதிவு எண்ணை கண்டறிய முடியவில்லை என்று கூறினார். டிரைவர் உட்பட மூன்று பேர் உள்ளே சிக்கிக்கொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here