அம்பாங்/ஸ்ரீ பெட்டாலிங் எல்ஆர்டி வழித்தடத்தில் பெண் விழுந்து பலி

அம்பாங்/ஸ்ரீ பெட்டாலிங் LRT  வழித்தடத்தில் இன்று பிற்பகல் 4.45 மணியளவில் ஒரு பெண் பயணி சம்பந்தப்பட்ட “தண்டவாளத் தடத்தில் விழுந்ததற்கு” பிறகு துண்டிக்கப்பட்டது. செந்தூல் மாவட்ட போலீஸ் தலைவர் பெ எங் லாய் முந்தைய அறிக்கையில், ஒரு பெண் தண்டவாளத்தில் விழுந்து ரயிலில் அடிபட்டு நசுக்கப்பட்டதாகவும், ஆனால் அவருடைய அடையாளத்தை அறிய முடியவில்லை என்றும் கூறினார்.

முகநூல் பதிவில், போக்குவரத்து ஆபரேட்டர் ரேபிட் கேஎல், காவல்துறை, தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை, சுகாதார அமைச்சகம், மருத்துவமனை கோலாலம்பூர் மற்றும் நிலப் பொதுப் போக்குவரத்து நிறுவனத்தைச் சேர்ந்தவர்கள் இந்த சம்பவம் குறித்து விசாரணை நடத்தி வருவதாகக் கூறினார்.

இந்த சம்பவத்தால் நாங்கள் மிகவும் வருத்தமடைகிறோம். சேவை இடையூறுக்காக எங்கள் பயணிகளிடம் மன்னிப்பு கேட்க விரும்புகிறோம். சம்பந்தப்பட்ட அனைவரின் பாதுகாப்பிற்காக, LRT செந்துல் திமூர் நிலையம் மற்றும் LRT PWTC நிலையம் மறு அறிவிப்பு வரும் வரை மூடப்படும் என்று நிறுவனம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

விரைவான விசாரணை நடத்தப்படுவதை உறுதி செய்ய விரைவான கேஎல் அதிகாரிகளுக்கு முழு ஒத்துழைப்பு அளிக்கும். எதிர்காலத்தில் இதுபோன்ற சம்பவங்களின் அபாயங்களைக் குறைப்பதற்காக எங்கள் நிலையங்களின் பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளின் விரிவான தணிக்கையையும் நாங்கள் தொடங்குகிறோம்.

புத்ரா ஹைட்ஸ் நிலையத்திலிருந்து அம்பாங் நோக்கி செல்லும் எல்ஆர்டி அம்பாங்/ஸ்ரீ பெட்டாலிங் லைனில் சேவை சுல்தான் இஸ்மாயில் நிலையம் வரை சாதாரணமாக இயங்குகிறது. அங்கிருந்து, செந்துல் திமூர் நிலையத்திற்கு 30 நிமிட இடைவெளியில் பேருந்துகள் வழங்கப்படுகின்றன.

ரேபிட் கேஎல் இறந்தவருக்கு மரியாதை செலுத்தும் வகையில் இந்த சம்பவத்தின் புகைப்படங்களை ஆன்லைனில் பகிர வேண்டாம் என்று பொதுமக்களிடம் வேண்டுகோள் விடுத்தார். மேலும் சம்பவத்தின் தன்மை குறித்து மக்கள் ஊகிக்க வேண்டாம் என்று கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here