வேலை இழந்த நபர் கிட்டத்தட்ட 70,000 ஆயிரம் இழப்புக்களைக் கொண்ட கொள்ளைகளில் கைது செய்யப்பட்டார்

போர்ட்டிக்சன்: ஒரு பெட்ரோல் நிலையம் மற்றும்  சிரம்பானை சுற்றியுள்ள பல கடைகளில் கொள்ளையடித்ததாக வேலையில்லாத ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

போர்ட்டிக்சன் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  ஐடி ஷாம் முகமது  அதிகாலை 3.27 சம்பவத்தில், பாதுகாப்பு அலாரம் நிறுவனத்திடமிருந்து ஒரு தொலைபேசி அழைப்பு வந்தது.

அது ஜாலான் பத்து 2 செரம்பனில் உள்ள பெட்ரோல் நிலையம் உடைக்கப்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவித்தது. போலீசார் வந்தபோது, ​​பெட்ரோல் நிலையத்தின் கண்ணாடி தகடு உடைக்கப்பட்டு இருப்பதை கண்டுபிடித்தனர் மேலும் கடையை ஆய்வு செய்தபோது, ​​கவுண்டரின் கீழ் மறைந்திருந்த 29 வயது நபரை கைது செய்தனர்.

கைது செய்யப்பட்ட போது RM500 ரொக்கம், ஒரு சுத்தியல், கையுறைகள் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள் ஆகியவற்றை போலீசார் கைப்பற்றினர். அந்த நபர் முன்பு கம்போங் சுங்கை ராயா, பாசிர் பஞ்சாங்கில் வசித்த ஒரு வீட்டில் சோதனை நடத்தி, முந்தைய கொள்ளை சம்பவங்கள் என்று நம்பப்படும் பல்வேறு பொருட்களை கைப்பற்றினர்.

பல்வேறு பிராண்டுகளின் சிகரெட்டுகள், வளையல்கள், மொபைல் போன்கள் மற்றும் கண்ணாடிகள் உட்பட, அவர்  ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

கடந்த ஆண்டு அக்டோபர் முதல் ஆகஸ்ட் வரை அந்த நபர் ஒரு தனி குற்றச் செயலில் ஈடுபட்டதாக விசாரணையில் தெரியவந்தது என்று ஐடி ஷாம் கூறினார். இதில் சிரம்பானில் ஒரு வழக்கு மற்றும் நிலையில் இரண்டு வழக்குகள் மொத்தம் RM67,913 இழப்புகள் உள்ளடக்கியது.

சந்தேக நபர், ஐந்து நாட்களுக்கு தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், வழக்கு தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 457 இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here