6 பேர் கொண்ட கும்பல் தாக்கி தொழிற்சாலை ஊழியர் மிகவும் ஆபத்தான நிலையில் மருத்துவமனையில் அனுமதி

நிபோங் தெபால் : சிம்பாங் அம்பாட் தாமான் மெராக் இரவு சந்தையில் நேற்று கடைக்கு உணவு வாங்கும் போது ஒரு குழுவினரால் தாக்கப்பட்ட தொழிற்சாலை ஊழியர் பலத்த காயமடைந்தார்.

தென் செபெராங் பிறை  (SPS) போலீஸ் தலைவர்  லீ சோங் செர்ன், இரவு 7.20 மணியளவில் சுங்கை பாக்கப் மருத்துவமனையிலிருந்து (HSB) 25 வயது இளைஞர் கூர்மையான பொருளால் தாக்கியதில் பலத்த காயமடைந்ததாக தகவல் வந்தது.

ஆரம்பகட்ட விசாரணைகளின் அடிப்படையில், இரவு சந்தையில் ஒரு கடையில் உணவு வாங்கிக் கொண்டிருந்த பாதிக்கப்பட்டவர் கூர்மையான பொருட்களுடன் ஆயுதம் ஏந்தியதாக நம்பப்படும் முகமூடி அணிந்த 6 பேரால் தாக்கப்பட்டார் என்று இன்று தொடர்பு கொண்ட போது அவர் கூறினார்.

இந்த சம்பவத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர் நிறைய ரத்தத்தை இழந்து விட்டதாகவும், மேல் சிகிச்சைக்காக செபராங் ஜெயா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். அவர் ஆபத்தான நிலையில் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

சந்தேக நபர்கள் ஆறு பேர் உள்ளூர்வாசிகள் என நம்பப்படுவதாகவும், இந்த வழக்கு குறித்த தகவல் உள்ளவர்கள் காவல்துறையை தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறார். தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 326 -ன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here