கார் மோதியதில் சைக்கிளோட்டியான 19 வயது இளைஞர் பலி

ஜாலான் சுல்தான் டாக்டர் நஸ்ரின் ஷா சாலையில் சைக்கிளோட்டி மேல் கார் மீது மோதியதில் 19 வயது இளைஞர் பலியானார். நேற்று இரவு 10 மணியளவில் நிகழ்ந்த விபத்தில் பாதிக்கப்பட்ட லுக்மான் முகமது அமீன் பலத்த காயமடைந்ததாக ஈப்போ OCPD உதவி ஆணையர் யஹயா ஹாசன் கூறினார்.

எங்கள் ஆரம்ப விசாரணையின் அடிப்படையில், கார் ஜாலான் சிம்பாங் யில் பூலாயில் இருந்து ஈப்போ நோக்கிச் சென்றது. பாதிக்கப்பட்டவர் அதே வழியில் சைக்கிளில் சென்றார். போக்குவரத்து சமிஞ்சை விளக்கு பச்சை நிறமாக மாறியபோது, ​​கார் நேராக ஓடத் தொடங்கியது. அதே நேரத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர் திடீரென திரும்பினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் காரைத் தவிர்க்க முயன்றார், ஆனால் சாலையில் விழும் முன் அடிபட்டார் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 5) கூறினார். லுக்மான் முகமது சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாகவும், பிரேத பரிசோதனைக்காக ராஜா பெர்மசூரி பைனுன் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். விபத்தின் தாக்கத்தால் காரின் முன்பக்க கண்ணாடி உடைந்து பாதிக்கப்பட்டவரின் பைக் உடைந்தது.

பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் குடும்பத்திற்கு நாங்கள் அறிவித்துள்ளோம் மேலும் கார் மேலும் விசாரணைக்காக கணினிமயமாக்கப்பட்ட வாகன ஆய்வு மையத்திற்கு (புஸ்பகாம்) அனுப்பப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41 (1) ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here