தேசிய சுதந்திர தினம் MSU MyDay ஆக கொண்டாடப்பட்டது

மலேசியாவின்  சுதந்திர தினம் பாரம்பரியமாக கொண்டாடப்பட்ட வேளையில் இந்த ஆண்டு MSU MyDay கிட்டத்தட்ட முற்றிலும் ஆன்லைனில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது.

ஜூம் மற்றும் யூடியூப் வழியாக 2,500 க்கும் மேற்பட்டோர் பங்கேற்றனர்.  MSU கல்லூரியின் பத்து கிளைகளான   சுங்கை பட்டாணி,  பினாங்கு, ஈப்போ, சென்டரல், சிரம்பான், ஜோகூர் பாரு, கோலா தெரெங்கானு, கோத்த பாரு, சபா மற்றும் சரவாக் ஆகியவற்றில் சிவப்பு, நீலம், மஞ்சள் மற்றும் வெள்ளை கலந்த  பாரம்பரிய உடைகளை அணிந்த மாணவர்கள் மற்றும் ஊழியர்கள் பங்கேற்றனர்.

 

MSU இன் மாணவர் மற்றும் தொழில் வளர்ச்சி (SCD) துறையால் இந்த நிகழ்ச்சி ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது. MSU MyDay 2021 மாணவர் கிளப்பான PACC – கலை மற்றும் கலாச்சார மேலாண்மை மற்றும் அறிவியல் பல்கலைக்கழகத்தின் பாரம்பரிய நடனங்களுடன் தொடங்கப்பட்டன.

இந்த ஆண்டின் சுதந்திர தின கருப்பொருள் மலேசியா ப்ரிஹாட்டினை MSUrians முழுமையாக ஏற்றுக்கொண்டது. PaCE-V திட்டத்தில் நூற்றுக்கும் மேற்பட்ட தன்னார்வலர்கள் தேவைப்படுவோருக்கு MSU ப்ரிஹாட்டினின் கீழ் மலேசியா முழுவதும் உள்ள B40 குழுவில் உள்ள ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்ட குடும்பங்களுக்கு உணவுப் பொருட்களை விநியோகிக்கின்றனர்.

மலேசியக் கொடி ஜலூர் ஜெமிலாங் அடங்கிய  MSU Cares box சரவாக் முதல் சிலாங்கூர் வரை அனுப்பப்பட்டது. மேலாண்மை மற்றும் அறிவியல் பல்கலைக்கழகம், MSU கல்லூரி மற்றும் MSU கற்றல் மையம் மற்றும் MSU மருத்துவ மையம் (MSUMC) ஆகியவற்றின் பங்கேற்பின் அடையாளமாக இது இருந்தது.

மாணவர் பிரதிநிதிகள் கவுன்சில் (SRC) தலைவரும், PaCE-V தன்னார்வலருமான முகமட் சுஃப்யான் ஷம்சீர் ஷா ஆலம் பிரிவு 13 இல் உள்ள வளாகத்தில் உள்ள MSUtv ஸ்டுடியோவில் Cares box   நிறைவாக இடத்திற்கு எடுத்துச் சென்று MSU தலைவர் பேராசிரியர் டான் ஸ்ரீ டத்தோ வீரா டாக்டர் முகமட் சுக்ரி அப்-க்கு வழங்கினார்.  எம்எஸ்யு துணைவேந்தர் பேராசிரியர் புவான் ஸ்ரீ டத்தோ டாக்டர் ஜுனைனா அப்துல் ஹமீது மற்றும் மூத்த நிர்வாகிகளும் இந்த நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டனர்.

மலேசியக் கொடி மற்றும் ருக்குன் நெகாரா மாணவர் பிரதிநிதிகளுக்கு வழங்கப்பட்டது. அதாவது Xie Cheng Jie, தாதியர் இளங்கலை மாணவர் டேனியல் வலெரினா அனக் சார்லஸ், மருத்துவ இளங்கலை மற்றும் அறுவை சிகிச்சை இளங்கலை (MBBS) மாணவர் ருக்குன் நெகாரா உறுதிமொழி விழா நிகழ்ச்சியின்  சிறப்பம்சமாக அமைந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here