பிஎம்ஓ: வங்கிக் கணக்குகள் இல்லாமல் BKC பெறுபவர்களுக்கான பற்றுசீட்டுகள்

வங்கிக் கணக்குகள் இல்லாத கோவிட் -19 சிறப்பு உதவி (BKC)  பெறவிருக்கும் 708,223 பெறுநர்களுக்கு ரொக்க பற்றுசீட்டுகள் விரைவாக வழங்குமாறு பிரதமர் அறிவுறுத்தினார் என்று பிரதமர் அலுவலகம் (பிஎம்ஓ) தெரிவித்துள்ளது. மொத்தம் 10 மில்லியன் பெறுநர்கள் திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 6) முதல் நிதி தொகுப்புக்கான கட்டணத்தைப் பெறுவார்கள்.

பிஎம்ஓ படி, டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் யாகோப்  நாடு தழுவிய முறையில் பணம் செலுத்தும் செயல்முறையை ஆன்லைன் தளம் மூலம் கண்காணித்தார். அமர்வில், குறிப்பாக கிராமப்புறங்களில், வங்கி வசதிகளுக்கு மட்டுப்படுத்தப்பட்ட அணுகல் உள்ளவர்கள் மற்றும் வங்கி கணக்குகள் இல்லாதவர்களுக்கு உதவி சீராக விநியோகிக்கப்படுவதை உறுதி செய்யுமாறு நிதி அமைச்சகத்தை பிரதமர் கேட்டுக் கொண்டார் என்று பிஎம்ஓ தெரிவித்துள்ளது.

இஸ்மாயில் சப்ரி, புத்ராஜெயா, சபா, சரவாக், கிளந்தான், பஹாங், பெர்லிஸ் மற்றும் ஜோகூரில் உள்ள வங்கி சிம்பனான் நேஷனல் (பிஎஸ்என்) கிளைகளிலும் பெறுநர்களுடன் உரையாடினார். புத்ராஜெயா பிஎஸ்என் -இல் பணம் செலுத்தும் செயல்முறையை தனிப்பட்ட முறையில் ஆய்வு செய்த நிதி அமைச்சர் தெங்கு டத்தோஸ்ரீ ஜப்ருல் அப்துல் அஜீஸிடமிருந்து நேரடியாக ஒரு அறிக்கையையும் பிரதமர் பெற்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here