பள்ளிகள் மீண்டும் திறக்கப்படும் போது பிள்ளைகளை அனுப்புவது பெற்றோரின் விருப்பமே

பள்ளி திறந்தவுடன் விருப்பமில்லாத பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளை  பள்ளிக்கு அனுப்ப வேண்டாம். வகுப்பில் கலந்து கொள்ளாதவர்கள் மீது ஒழுங்கு நடவடிக்கை எடுக்கப்படாது என்று கல்வி அமைச்சர் டத்தோ டாக்டர் ராட்ஸி ஜிடின் கூறினார்.

பரீட்சை ஆண்டு மாணவர்களுடன் தொடங்கி அக்டோபர் 3 ஆம் தேதி முதல் பள்ளிகள் மீண்டும் திறக்கப்படும். தேசிய மீட்பு திட்டத்தின் முதல் கட்டத்தின் கீழ் உள்ள பள்ளிகள் தவிர அனைத்து மாநிலங்களிலும் பள்ளிகள் மீண்டும் திறக்கப்படும்.

எச்சரிக்கை கடிதங்களையும் கொடுக்க வேண்டாம் என்று பள்ளிகளுக்கு நான் அறிவுறுத்தியுள்ளேன். இருப்பினும், பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளை அனுப்ப வேண்டாம் என்று முடிவு செய்தால் பள்ளிக்கு ஒரு கடிதத்தை எழுத வேண்டும் என்று ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 12) புதிய SOP களின் அறிவிப்பின் போது அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here