சண்டகனில் இரு படகுகள் மோதியதில் ஒரு படகோட்டி மரணம்

கோத்த கினபாலு: சபாவின் கிழக்கு கடற்கரை சண்டகன் மாவட்டத்தில் இரண்டு படகுகள் மோதியதில் 43 வயதான படகோட்டி மரணமடைந்தார். இன்று (செப்டம்பர் 21) காலை 9 மணியளவில் நிகழ்ந்த விபத்தில் படகோட்டி தலையில் காயமடைந்து சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்ததாக சண்டகன் துணை OCPD  அப்துல் ஃபுவாட் அப்துல் மாலீக் தெரிவித்தார்.

இருப்பினும், மற்றொரு படகில் இருந்த 42 வயதான படகோட்டி மற்றும் 27 மற்றும் 30 வயதுடைய இரண்டு பெண் பயணிகள் விபத்தில் காயமின்றி தப்பினர்.

விபத்து நடந்தபோது பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றொரு படகு சண்டகன் நோக்கி கீழ்நோக்கி சென்றுகொண்டிருந்தபோது பாதிக்கப்பட்டவர் தனியாக மேல்நோக்கிச் செல்வதாக ஆரம்ப விசாரணைகளில் தெரியவந்துள்ளதாக  ஃபுவாட் கூறினார். அலட்சியம் காரணமாக மரணத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 304A இன் கீழ் இந்த சம்பவம் குறித்த விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here