வாக்குவாதம் கொலையில் முடிந்தது – பினாங்கில் சம்பவம்

ஜார்ஜ் டவுன்: 52 வயதான கட்டுமானத் தொழிலாளி கடும் வாக்குவாதத்திற்குப் பிறகு அவரது நண்பரால் கொல்லப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. ஜார்ஜ் டவுன் OCPD சோஃபியன் சாண்டோங் இன்று (செப்டம்பர் 24) பிற்பகல் 2.30 மணியளவில் காவல்துறைக்கு ஒரு அழைப்பு வந்தது.

குளுக்கோர் Changkat Minden Height பகுதியில் ஒரு அபாயகரமான சாலை விபத்து இருப்பதாக எங்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது. கொடுக்கப்பட்ட தகவலின் அடிப்படையில், போலீசார் உடனடியாக சம்பவ இடத்திற்கு சென்றனர். எனினும், அந்த இடத்தில் நடந்த விசாரணையில், சாலை விபத்தின் அறிகுறி எதுவும் இல்லை என்பது கண்டறியப்பட்டது.

போலீஸ் குழு தவறாக விளையாடுவதாகவும், குற்றம் நடந்ததாகவும் சந்தேகித்தனர் என்று அவர் கூறினார். ஏசிபி சோஃபியன் மேலும் கூறுகையில், வடக்கு-கிழக்கு மாவட்ட குற்றப்பிரிவு விசாரணைக் குழு சம்பவ இடத்திற்கு வந்து ஆரம்ப பரிசோதனை செய்த பிறகு,  ஆடவர் ஒருவர் தாக்கப்பட்டதாக தகவல் அறியப்பட்டது.

சாட்சிகள்  கூறிய தகவல்களின் படி , 42 வயதான சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவருடன் சண்டையிட்டதாக தெரிய வந்தது. பாதிக்கப்பட்டவர் தன்னிடம் முரட்டுத்தனமாக பேசியதாக சந்தேக நபர் கூறினார் என்று ஏசிபி சோஃபியன் கூறினார், இதனால் சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரை அடித்தார்.

மேலும் விசாரணையில், பாதிக்கப்பட்டவர் முதலில் தனது மோட்டார் சைக்கிளுக்கு அருகில் படுத்திருந்தார் மற்றும் ஒரு சாட்சி கூறுகையில்  அவரை உயிர்ப்பிக்க முயன்று முடியாமல் போனது என்றார். சண்டையின்போது பயன்படுத்தப்பட்ட எந்த ஆயுதங்களையும் தடயவியல் குழு கண்டுபிடிக்கவில்லை. எனினும், பாதிக்கப்பட்டவரின் நெற்றியில் காயங்கள் மற்றும் அவரது வலது கண்ணுக்கு அருகில் சிறிய வெட்டுக்காயங்கள் இருந்தன.

மரணத்திற்கான உண்மையான காரணத்தை கண்டறிய பாதிக்கப்பட்டவர் பிரேத பரிசோதனைக்காக மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார். கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302 இன் கீழ் வழக்கு விசாரணை செய்யப்பட்டு வருவதாக அவர் குற்றம் சாட்டப்பட்ட பின்னர் மரண தண்டனை விதிக்கப்படுகிறது.

சந்தேக நபரை நாங்கள் அடையாளம் கண்டுள்ளோம். விசாரணை இன்னும் நடந்து கொண்டிருக்கிறது. இந்த சம்பவம் பற்றிய தகவல்களுடன் பொதுமக்கள் அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திற்கு விசாரணைகளை எளிதாக்க முன்வருவார்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். சந்தேக நபரும் பாதிக்கப்பட்டவரும் ஒருவரை ஒருவர் அறிந்திருப்பதாகவும்,  ஒன்றாக நேரத்தை செலவழிப்பதைப் பார்த்ததாகவும் அறியப்படுகிறது  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here