ஆடையில்லாமல் ஆனால் உடலில் துணி போர்த்தப்பட்ட நிலையில் மாதுவின் சடலம் மீட்பு

காஜாங், பண்டார் ரிஞ்சிங் செமினியில் உள்ள ஒரு உணவகத்தில்  இன்று கொலை செய்ததாக நம்பப்படும் இந்தோனேசிய பெண் ஆடை இல்லாமல்  ஆனால் உடலில் துணியால் மூடப்பட்ட நிலையில் கண்டெடுக்கப்பட்டார். காலை 7.33 சம்பவத்தில், காஜாங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகம் உணவகத்தில் துர்நாற்றம் வீசுவது குறித்து பொதுமக்கள் மூலம் MERS 999  தகவல் கிடைத்தது.

காஜாங் மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்தின் உதவி ஆணையர் முகமது ஜைத் ஹாசன் கூறுகையில், போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு சென்று 50 வயதில் இந்தோனேசிய பெண்ணின் உடல்  கண்டெடுக்கப்பட்டதை உறுதி செய்தனர். அவரின் கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவர் ஆடையில்லாத நிலையில் மற்றும் துணியால் மூடப்பட்ட நிலையில் இறந்து கிடந்தார்.

சம்பவ இடத்தில் இருந்த சாட்சிகளின் கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவரை கடைசியாக கடந்த சனிக்கிழமையன்று உணவகத்தில் வியாபாரம் செய்தபோது பார்த்த அறியப்படுகிறது. இந்த சம்பவத்திற்கான காரணம்  இன்னும் காவல்துறையினரால் விசாரணையில் உள்ளது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

மரணத்திற்கான காரணத்தை அறிய பிரேத பரிசோதனைக்காக பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் செர்டாங் மருத்துவமனையின் தடயவியல் மருத்துவ பிரிவுக்கு அனுப்பப்பட்டதாக முகமட் ஜைத் கூறினார்.

இந்த சம்பவம் கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. இந்த சம்பவம் குறித்து மேலும் தகவல் தெரிந்தவர்கள்,  வழக்கு விசாரணை அதிகாரி உதவி கண்காணிப்பாளர் முகமது ஃபைசலை 011-33319871 ல் தொடர்பு கொண்டு போலீசாருக்கு உதவ முன்வருவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here