அதிகாலை பெய்த மழையில் ஜோகூர்பாருவில் பல பகுதிகள் வெள்ளக்காடானது

ஜோகூர் பாருவில் இன்று  (செப்டம்பர் 30) ​​அதிகாலை பெய்த மழையின் காரணமாக இங்கு பல பகுதிகளில் திடீர் வெள்ளப்பெருக்கு ஏற்பட்டது.

ஜோகூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறையின் கூற்றுப்படி, கெம்பாஸ் டீனை, கெம்பாஸ் பெர்மாடாங், கம்போங் மெலாயு பாண்டான், கெம்பாஸ் லுரா, தாமான் ஸ்கூடாய் பாரு, தாமான் ஜோகூர் மற்றும் கம்போங் உபி ஆகிய பகுதிகளில் திடீர் வெள்ளம் பதிவாகியுள்ளது.

இதுவரை எந்த இடமாற்றமும் இல்லை என்று துறை செய்தி தொடர்பாளர் கூறினார். அதிகாலை 6 மணியளவில் பலத்த மழை பெய்த பிறகு சுமார் 30 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு வெள்ள நீர் தனது வீட்டிற்குள் நுழையத் தொடங்கியது என்று தமன் சூரிய வசிப்பவர் ஜான் இவான் கூறினார்.

 

 தனது வீட்டுக்கு அருகில் ஒரு வடிகால் திட்டம் தொடங்கிய பிறகு திடீர் வெள்ளம் தொடங்கியது என்று  ஜாலான் முர்னியில் இருக்கும் ஒரு குடியிருப்பாளர் தெரிவித்தார். இவன் தனது தெருவில் உள்ள சாக்கடையில் இருந்து கலங்கிய நீரும் திடீரென வெள்ளத்திற்குப் பிறகு குடியிருப்பு வளாகங்களுக்குள் புகுந்தது.

சம்பவத்தின் வீடியோக்கள் மற்றும் புகைப்படங்கள் சமூக ஊடகங்களில் பகிரப்பட்டுள்ளன. கம்போங் மெலாயு பாண்டான் அருகே உள்ள பிரதான சாலையின் நீளத்திற்கு வெள்ளம் சென்றதால் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here