ஜாலான் கிரியானில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் உடல்பேறு குறைந்த பெண் உயிரிழந்தார்

ஜார்ஜ் டவுன் ஜாலான் கிரியானில் உள்ள இரண்டு இரட்டை மாடி கடை வீடுகளில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் ஊனமுற்ற பெண் ஒருவர் உயிரிழந்தார்.

முகம் மற்றும் தலையில் தீக்காயங்களுடன் 44 வயதான பெண்ணின் உடல் தீயணைப்பு வீரர்களால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது, அவர்கள் இரண்டு தளங்களில் தரைத்தளத்தில் ஒரு கரோக்கி மையம் மற்றும் மேல் தளத்தில் தங்கும் விடுதிகளில் நேற்று தீயை அணைத்தனர்.

தீ சம்பவம் அவசர அழைப்பு வந்ததாகவும், ஏழு நிமிடங்களுக்குப் பிறகு முதல் தீயணைப்பு வாகனம் சம்பவ இடத்திற்கு வந்ததாகவும் ஜலான் பேராக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத் தலைவர் அ’ஜெலன் ஹசான் கூறினார்.

ஒரே ஒரு படிக்கட்டு இருந்ததால் தீயணைப்பு வீரர்கள் மேலே செல்வதில் சிரமம் இருந்தது, அது அடர்த்தியான புகையால் நிரம்பியது மற்றும் தீப்பிழம்புகள் எரிந்தன, ஆனால் 10 நிமிடங்களுக்குள் தீயை மற்ற கடை வீடுகளுக்கு பரவாமல் தடுக்க முடிந்தது என்று அவர் கூறினார்.

படிக்கட்டுகளுக்கு அருகிலுள்ள மாடி அறையில் படுக்கையில் பெண்ணின் உடலை தீயணைப்பு வீரர்கள் கண்டுபிடித்ததாக அஜெலன் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவள் படுக்கைக்கு அருகில் சக்கர நாற்காலி மற்றும் வாக்கிங் ஸ்டிக் இருந்ததால் ஊனமுற்றதாக நம்பப்படுகிறது.

தீவிபத்துக்கான காரணம் மற்றும் இழப்புகளின் அளவு இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது என்று அவர் கூறினார். அவரைப் பொறுத்தவரை, மூன்று நிலையங்களைச் சேர்ந்த 50 தீயணைப்பு வீரர்கள் மற்றும் ஒரு தன்னார்வ தீயணைப்புப் படை இந்த நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here