எம்ஏசிசியின் காணாமல் போன மில்லியன் வெள்ளி வழக்கில் பிற குற்றங்கள் உள்ளன – ஏஜிசி கூறுகிறது

மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தில் (MACC) காணாமல் போன அமெரிக்க $ 6.94 மில்லியன் (RM28.95 மில்லியன்) வழக்கில் மற்ற குற்றங்கள் இருப்பதை அட்டர்னி ஜெனரல் சேம்பர்ஸ் (AGC) கண்டறிந்துள்ளது மேலும் தொடர்புடைய விசாரணை அமலாக்க நிறுவனங்களை மேலும் விசாரிக்குமாறு கேட்டுக் கொண்டுள்ளது. .

மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக விசாரணை காகிதம் திருப்பி அனுப்பப்பட்டுள்ளது என்று ஏசிஜி இன்று வெளியிட்ட அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது. MACC முன்பு மூன்று மூத்த அதிகாரிகள் வழக்கு தொடர்பாக கைது செய்யப்பட்டனர். இதில் காணாமல் போன “முன்னாள் துறைத் தலைவரிடம்” இருந்து கைப்பற்றப்பட்ட பணம் சம்பந்தப்பட்டது.

காணாமல் போன நிதி தொடர்பாக அதிகார துஷ்பிரயோகம் மற்றும் முறைகேடு குறித்த விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக மூவரும் ஆறு நாட்களுக்கு ரிமாண்ட் செய்யப்பட்டனர்.

எடிசி சியாசாட் என்ற வலைப்பதிவு ஆகஸ்ட் மாதத்தில் சைபர்ஜெயா காண்டோமினியத்தில் இருந்து பறிமுதல் செய்யப்பட்ட பணத்தின் ஒரு பகுதி, முன்னாள் மலேசிய வெளிநாட்டியல் புலனாய்வு அமைப்பின் டைரக்டர் ஜெனரல் ஹசனா அப்துல் ஹமீதுக்கு சொந்தமானது என்று நம்பப்பட்டு, அது காணாமல் போனதாகக் கூறி அதை எடுத்ததாகக் கூறியது..

இந்த ஆண்டு ஹசானா உயர் நீதிமன்றத்தால் சில விதிமுறைகளுக்கு உட்பட்டு விடுவிக்கப்பட்ட பிறகு அவர் பணத்தை திரும்பப் பெற முயன்றார்.அதில் சில காணாமல் போனது மற்றும் கள்ளப் பணமாக மாற்றப்பட்டது என்று தெரியவந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here