சிங்கப்பூர் கோவிட் தொற்று எல்லை திறப்பது குறித்து விவாதிக்க தடையாக இருக்கக் கூடாது

சிங்கப்பூரில் கோவிட் -19  தொற்றுகளின் அதிகரிப்பு  ஜோகூருடனான எல்லையை மீண்டும் திறப்பது பற்றி விவாதிக்க தடையாக இருக்கக்கூடாது  என்று மந்திரி பெசார் டத்தோ ஹஸ்னி முகமது கூறுகிறார். சிங்கப்பூர் வழங்கப்பட்ட நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (SOP) பரிசீலிக்கும் என்று நம்புகிறேன்.

சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் இந்த விவகாரத்தில் சிங்கப்பூருடன் விவாதித்ததாகவும்,  விவாதத்தைத் தொடங்குவதற்கு முன் சிங்கப்பூரில் தொற்றின் எண்ணிக்கையை முதலில் குறைக்க விரும்புவதால் அவர்களுக்கு அதிக அவகாசம் தருமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

என்னைப் பொறுத்தவரை, தொற்றின் ஏற்றம் இறக்கம் ஒரு பிரச்சினை அல்ல. சிங்கப்பூர் அதையும் பரிசீலிக்கும் என்று நான் நம்புகிறேன். முழு தடுப்பூசி மூலம், நாம் கோவிட் -19 உடன் வாழ வேண்டும். அந்த (கருத்து) ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டால், எங்கள் எல்லையை மீண்டும் திறப்பதற்கான விவாதம் செய்யப்படலாம் என்று நான் நினைக்கிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

ஜோகூர் பட்ஜெட் 2022 க்கான மாநில அரசின் தயாரிப்பின் ஒரு பகுதியாக செவ்வாய்க்கிழமை (அக் 12) மூவாருக்குச் சென்றபோது, ​​சுங்கை பலாங்கின்  Santai D’Sawah homestay நடந்த செய்தியாளர் சந்திப்பில் அவர் இதனைத் தெரிவித்தார். சிங்கப்பூரில் திங்களன்று (அக்டோபர் 11) மொத்தம் 2,263 புதிய கோவிட் -19 தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன. ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக்டோபர் 10) பதிவான 2,809 தொற்றினை ஒப்பிடுகையில் இது குறைவான எண்ணிக்கையாகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here