பிச்சைக்காரரை பிரம்பால் அடித்த வைரல் காணொளியின் எதிரொலியால் இருவர் கைது

பொது இடத்தில் ஒரு பிச்சைக்காரரை அடிக்கும் பல வீடியோக்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரலானதால் இரண்டு பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். கடந்த புதன்கிழமை (அக்டோபர் 6) காலை 9.55 மணியளவில் கொம்தாரில் உள்ள ஒரு வங்கியின் முன்பு இரண்டு பேர்  பிரம்பால் தாக்கிய சம்பவம் நடந்தது.

OCPD உதவி ஆணையர் சோஃபியன் சாண்டோங் புகார் அளித்தவர் இரண்டு சந்தேக நபர்கள் தன்னை தாக்கியதாக கூறினார். சந்தேக நபர்கள் இருவரும் அப்பகுதியைச் சுற்றியுள்ள பிச்சைக்காரர்களையும் வீடற்ற மக்களையும் அடிக்கடி அடிப்பதாக விசாரணைகளில் கண்டறியப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் புகாரின் அடிப்படையில், சிஐடியின் ஒரு குழு கொம்தாரில் துப்புரவு மேற்பார்வையாளர்களாக பணிபுரியும் 27 மற்றும் 43 வயதுடைய இரண்டு சந்தேக நபர்களை கைது செய்தது. சந்தேக நபர்கள் பயன்படுத்தியதாகக் கருதப்படும் இரண்டு பிரம்புகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன என்று அவர் புதன்கிழமை (அக்டோபர் 13) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

ஏசிபி சோஃபியன், பின்னணி சோதனைகளில் சந்தேக நபர்களில் ஒருவருக்கு முன் குற்றப் பதிவு இருப்பதாகக் கூறினார். அறிக்கை அளித்த பாதிக்கப்பட்டவரின் முதுகு, வலது முழங்கை மற்றும் இடது கால் ஆகியவற்றில் காயம் ஏற்பட்டு பினாங்கு மருத்துவமனையில் சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது.

அபாயகரமான ஆயுதங்கள் அல்லது வழிமுறைகளால் தானாக முன்வந்து காயப்படுத்தியதற்காக தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 324 இன் கீழ் விசாரணை மேற்கொள்ளப்பட்டது. நாங்கள் விசாரணை ஆவணங்களை துணை அரசு வழக்கறிஞர் அலுவலகத்தில் சமர்ப்பித்துள்ளோம். மேலும் அறிவுறுத்தலுக்காக காத்திருக்கிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here