நீர் வழங்கல் பெறும் முதல் மாவட்டமாக கோல சிலாங்கூர் இருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

சுங்கை சிலாங்கூர் கட்டம் 1 நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையத்தில் (LRA SSP1) முக்கியமான  பராமரிப்பு மற்றும் மேம்படுத்தல் பணிகளை முடித்த பிறகு அதன் நீர் விநியோகத்தை மீட்டெடுக்கும் முதல் மாவட்டமாக கோலசிலாங்கூர் இருக்கும். சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார் டத்தோஸ்ரீ அமிருதீன் ஷாரி கூறுகையில் கிள்ளான்  நீர் விநியோகத்தைப் பெறும் கடைசி இடமாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

கோல சிலாங்கூருக்கு அருகில் உள்ள பகுதிகள் நீர் விநியோகத்தைப் பெறும் ஆரம்பப் பகுதிகளில் ஒன்றாகும். அதே நேரத்தில் கிள்ளான் அல்லது அண்டலாஸ் சுற்றியுள்ள பகுதிகள் கடைசியாக உள்ளன. ஆனால் அதே நேரத்தில், தண்ணீரைச் சேமிக்குமாறு நாங்கள் மக்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறோம் என்று அவர் தொழில்முனைவோர் மேம்பாட்டுத் திட்டத்தைத் தொடங்கிய பிறகு ஷாஆலாமில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்

பல பகுதிகளுக்கு இன்று மாலை 4 மணியளவில் நீர் வழங்கல் தொடங்கியுள்ளது. ஏனெனில் பராமரிப்பு செயல்முறை எதிர்பார்த்ததை விட முன்கூட்டியே முடிந்தது. நாளைக்குள், பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் 50% முதல் 60% வரை நீர் வழங்கல் மீட்டமைக்கப்படும்  என்று அவர் கூறினார். இப்போதைக்கு, விநியோக சமநிலை குளங்கள் 14 மணிநேரமாக காலியாக உள்ளன. எனவே குளங்களை நிரப்ப எங்களுக்கு 12 முதல் 15 மணிநேரம் தேவை. இருப்பு குளம் நன்றாக இருக்கும்போது அழுத்தம் சரியாக இருக்கும்போது, ​​நீர் வழங்கல் மறுசீரமைப்பு வேகமாக இருக்கும் அவன் சொன்னான்.

இதற்கிடையில்,  Pengurusan Air Selangor Sdn Bhd (Air Selangor) கார்ப்பரேட் கம்யூனிகேஷன்ஸ் தலைவர் எலினா பசேரி, LRA  நீர் சுத்திகரிப்பு அமைப்பு காலை 6 மணியளவில் நிலைநிறுத்தப்பட்டு நீர் வழங்கல் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here