விமான நிலையங்களில் உள்ள அனைத்து SOP களும் உயர்த்தப்படும் என்கிறது MAHB

மலேசிய விமான நிலையங்கள் ஹோல்டிங்ஸ் பெர்ஹாட் (MAHB) வரும் மாதங்களில் பயணிகள் நடமாட்டம் அதிகரிக்கும் என்ற எதிர்பார்ப்பில், விமானத் துறையில் தொடர்ச்சியான மற்றும் நிலையான மீட்புக்கான அனைத்து நிலையான இயக்க நடைமுறைகளையும் (SOP) அதிகரிக்கும்.

குழு தலைமை நிர்வாக அதிகாரி டத்தோ முகமட் சுக்ரி முகமது சல்லே, நாடு முழுவதும் MAHB நெட்வொர்க்கின் கீழ் உள்ள 39 விமான நிலையங்களும் கோவிட் -19 பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளை தொடர்ந்து கடைப்பிடித்து வருவதாகவும், பயணிகள் மற்றும் விமான நிலைய சமூகம் ஆகிய இரண்டையும் பாதுகாப்பதற்காக சமீபத்திய SOP களில் அரசு மற்றும் தொடர்புடைய அதிகாரிகளால் வழிநடத்தப்படுவதாகவும் கூறினார்.

கடந்த ஒரு வருடமாக, எங்கள் சேவைகள் பொருத்தமானதாகவும் தரநிலைகள் உயர்ந்ததாகவும் இருப்பதை உறுதி செய்வதில் விமான நிலைய தயார்நிலை முக்கிய காரணியாக உள்ளது. எங்கள் விமான நிலைய செயல்பாடுகள் முழு வீச்சில் திரும்புவதால் பயணிகள் தங்கள் பாதுகாப்பு குறித்து முழுமையாக உறுதியளிக்க முடியும் என்று அவர் வியாழக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் கூறினார் (அக்டோபர் 14). MAHB உள்ளூர் மற்றும் அனைத்துலக பயணக் கட்டுப்பாடுகளை நீக்கியதன் மூலம் பயணிகளை மீண்டும் வரவேற்றுள்ளது என்றார்.

விமானப் பயண நம்பிக்கையை மீட்டெடுப்பதற்கான பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளைச் செயல்படுத்துவதைத் தவிர, பயண அனுபவத்தை மேலும் மேம்படுத்த வசதிகளும் மேம்படுத்தப்பட்டுள்ளன என்றார். அனைத்து விமான நிலையங்களிலும் உள்ள எங்கள் ஊழியர்கள் பயணிகளை மீண்டும் வரவேற்பதால் சிறந்த செயல்திறனில் செயல்பட தயாராக உள்ளனர்.

கோலாலம்பூர் அனைத்துலக விமான நிலையம், லங்காவி அனைத்துலக விமான நிலையம், பினாங்கு அனைத்துலக விமான நிலையம், கோத்த கினபாலு அனைத்துலக விமான நிலையம் மற்றும் கூச்சிங் அனைத்துலக விமான நிலையம் ஆகிய ஐந்து சர்வதேச விமான நிலையங்களுடன் கோவிட் -19 சுகாதார நடவடிக்கைகளுக்கு முழு இணக்கத்தை நாங்கள் உறுதி செய்துள்ளோம். MAHB இயல்பு நிலைக்கு திரும்புவதற்காக நாடு முழுவதும் உள்ள அனைத்து ஊழியர்களுக்கும் 98 சதவிகிதம் தடுப்பூசி வீதத்தையும் பெற்றுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here