கோவிட்: 19: தடுப்பூசி போடக்கூடாது என்று தேர்வு செய்கிறீர்களா? நாங்கள் உங்களுக்கு வாழ்க்கையை ‘கடினமாக்குவோம்’ என்கிறார் கைரி

கோலாலம்பூர்: கோவிட் -19 க்கு எதிராக தடுப்பூசி போட மறுப்பவர்களுக்கு அரசாங்கம் “வாழ்க்கையை தொடர்ந்து கடினமாக்கும்” என்று கைரி ஜமாலுதீன் கூறுகிறார். நீங்கள் தடுப்பூசி போடவில்லை என்றால் நாங்கள் உங்கள் வாழ்க்கையை மிகவும் கடினமாக்குவோம் சுகாதார அமைச்சர் கூறினார்

தடுப்பூசி போடாததற்கு சரியான மருத்துவ காரணங்கள் உள்ளவர்களுக்கு இது பொருந்தாது என்று சுகாதார அமைச்சர் கூறினார். தடுப்பூசி போட முடியாவிட்டால், பரவாயில்லை. நாங்கள் உங்களுக்கு MySejahtera டிஜிட்டல் விலக்கு அளிப்போம். ஆனால் நீங்கள் உங்கள் விருப்பப்படி தடுப்பூசி போடவில்லை என்றால், நாங்கள் தொடர்ந்து உங்கள் வாழ்க்கையை கடினமாக்குவோம் என்று கைரி கூறினார்.

உணவகங்களில் நீங்கள் சாப்பிட முடியாது. நீங்கள் ஷாப்பிங் மையங்களுக்குச் செல்ல முடியாது என்று அவர் சனிக்கிழமை (அக்டோபர் 16) செர்டாங் மருத்துவமனையால் பங்சாரில் நடத்தப்படும் 11ஆவது தேசிய  மாரடைப்பு நோய்த்தொற்று பாடநெறி  நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட பிறகு செய்தியாளர்களிடம் தெரிவித்தார்.

கோவிட் -19 தடுப்பூசியை அரசாங்கம் கட்டாயமாக்குமா என்று அவரிடம் கேட்கப்பட்டது. அடுத்த வாரம் தேசிய சோதனை மூலோபாயத்தை வெளியிடுவதாக கைரி கூறினார். தடுப்பூசி போடப்படாத மக்கள் வாராந்திர சுய சோதனை மூலம் செல்ல வேண்டிய கட்டளை இதில் அடங்கும். நீங்கள் தடுப்பூசி போட வேண்டாம் எனத் தேர்வுசெய்தால், நீங்கள் செலுத்த வேண்டிய வழக்கமான சோதனைகளைச் செய்ய நாங்கள் உங்களைக் கேட்போம். நீங்களே தடுப்பூசி போட வேண்டும் என்பதே அரசாங்கத்தின் விருப்பம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here