சிங்கப்பூர் 8 நாடுகளை சேர்ந்த பயணிகள் தனிமைப்படுத்தல் இல்லாமல் நாட்டிற்குள் நுழைய அனுமதி

சிங்கப்பூர் எட்டு நாடுகளிலிருந்து முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட பயணிகளுக்கு தனிமைப்படுத்தல் இல்லாத நுழைவை தொடங்கியது. வணிக மையம் கொரோனா வைரஸுடன் வாழத் தயாராக இருப்பதால் கட்டுப்பாடுகளை தளர்த்தும் திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாகும்.

சமீபத்திய தளர்வு கடந்த மாதம் ஜெர்மனி மற்றும் புருனேயுடன் தடுப்பூசி போடப்பட்ட விமானப் பயணப் பாதைகளுடன் தொடங்கிய ஒரு திட்டத்தை விரிவுபடுத்தியது, இப்போது அமெரிக்கா, கனடா, பிரிட்டன், டென்மார்க், பிரான்ஸ், இத்தாலி, ஸ்பெயின் மற்றும் நெதர்லாந்து ஆகிய நாடுகளைச் சேர்ந்த பயணிகளுக்கு இது திறக்கப்பட்டுள்ளது. இத்திட்டத்தில் மலேசியா இடம்பெறவில்லை என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

இந்த திட்டத்தின் கீழ்  செவ்வாய்க்கிழமை  ஆம்ஸ்டர்டாம், லண்டன், லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் மற்றும் நியூயார்க்கிலிருந்து விமானங்கள் வர திட்டமிடப்பட்டுள்ளதாக சிங்கப்பூர் ஏர்லைன்ஸ் தெரிவித்துள்ளது. எங்கள் தடுப்பூசி பயணம் விமானங்களுக்கு மிகவும் வலுவான கோரிக்கையை நாங்கள் கண்டிருக்கிறோம் என்று தேசிய விமான நிறுவனம் AFP இடம் கூறினார்.

இந்த திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக வரும் பயணிகள் – இது நவம்பர் 15 முதல் தென் கொரியாவை உள்ளடக்கியது – அவர்கள் வெளியேறுவதற்கு முன்பும், அவர்கள் வரும்போதும் அவர்களுக்கு முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டு வைரஸுக்கு எதிர்மறையாக சோதனை செய்திருந்தால் தனிமைப்படுத்தப்பட வேண்டியதில்லை.

குடும்பங்கள் பயணிக்க உதவும் வகையில், சிங்கப்பூர் 12 வயது மற்றும் அதற்கு கீழ் உள்ள தடுப்பூசி போடப்படாத குழந்தைகளுடன் திட்டத்தின் கீழ் பறந்தால் அவர்களுடன் சேர அனுமதித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here