போக்குவரத்து சம்பவம் குறித்து விசாரிக்க இரு வாகனமோட்டிகளை விசாரணைக்கு அழைத்திருக்கும் போலீசார்

பண்டார் ஸ்ரீ டாமான்சாராவில் நடந்த ஒரு போக்குவரத்து சம்பவத்தின் வீடியோ வைரலானதை அடுத்து  போலீசார் இரண்டு வாகன ஓட்டிகளை விசாரணைக்கு அழைத்துள்ளனர்.

வாகனங்களில் ஒன்றின் டாஷ்-கேம் காட்சிகள் ஒரு பல்நோக்கு வாகனம் (எம்பிவி) ஒரு காரின் முன்னால் அதன் பிரேக்குகளை அடித்து, பச்சை நிறத்தில் இருக்கும்போது ஒரு போக்குவரத்து விளக்கு சந்திப்பைக் கடக்கும்போது, ​​கிட்டத்தட்ட மோதலை ஏற்படுத்துகிறது.

மாவட்ட போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறை ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு 10.28 மணிக்கு இந்த வீடியோ குறித்து தகவல் அறிந்ததாக பெட்டாலிங் ஜெயா ஓசிபிடி உதவி ஆணையர் Mohamad Fakhruddin Abdul Hamid தெரிவித்தார்.

பெர்சியாரான் பெர்டானா, பண்டார் ஸ்ரீ டாமான்சாராவில் உள்ள போக்குவரத்து விளக்கு சந்திப்பில் ஒரு வாகனம் திடீரென பிரேக் வைக்கும் காட்சியை வீடியோ காட்டுகிறது. இந்த சம்பவம் எம்பிவி மற்றும் காருக்கு இடையே நடந்தது என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (அக்டோபர் 19) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

சம்பந்தப்பட்ட இரண்டு வாகனங்களின் ஓட்டுனர்களையும் போலீசார் கண்டுபிடித்துள்ளனர் என்றார். ஏசிபி முகமட் ஃபக்ருதீன் கூறுகையில்,கார் டிரைவர் ஏற்கனவே முன் வந்து ஒரு வாக்குமூலம் அளித்துள்ளார்.

அக்டோபர் 11 அன்று காலை 11.44 மணிக்கு இந்த சம்பவம் நடந்தது என்று ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்தது என்று அவர் கூறினார். சம்பவத்தின் போது விபத்து அல்லது காயம் ஏற்படவில்லை. ஏசிபி முகமட் ஃபக்ருதீன் கூறுகையில், இந்தச் சம்பவம் சாலைப் போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 48 இன் கீழ் சாலையில் வாகனம் தடுத்ததற்காக விசாரிக்கப்படுகிறது.

சாலைப் பயனர்கள் அனைவரும் தங்களையும், அவர்களது குடும்ப உறுப்பினர்களையும் மற்ற சாலைப் பயனாளர்களையும் ஆபத்துக்குள்ளாக்கும் செயல்களை ஒருபோதும் ஈடுபட வேண்டாம் என்று அவர் வலியுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here