கோவிட் -19 சிகிச்சைக்கு Ivermectin பரிந்துரைக்கப்படவில்லை – டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் தகவல்

Ivermectin மாத்திரைகளைப் பயன்படுத்தும் சிகிச்சை முறைகள் தற்போதுள்ள கோவிட்-19 சிகிச்சை வழிகாட்டுதல்களில் சேர்க்க பரிந்துரைக்கப்படவில்லை. ஏனெனில் இது கடுமையான நோய்த்தொற்றுகளின் அபாயத்தைக் குறைக்காது.

அதிக ஆபத்தான கோவிட்-19 நோயாளிகளின் (I-TECH) ஐவர்மெக்டின் சிகிச்சை செயல்திறன் சோதனையின் கண்டுபிடிப்புகளை இன்று அறிவிக்கும் இன்ஸ்டிடியூட் ஆப் கிளினிக்கல் ரிசர்ச் (ICR) ஆய்வின் முடிவுகள் குறித்து சுகாதார தலைமை இயக்குநர் டான்ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா கூறினார்.  அவரைப் பொறுத்தவரை, மலேசிய சுகாதார அமைச்சகம் (MOH) Ivermectin ஐ கண்காணிப்புடன் மருத்துவ ஆய்வுகளில் மட்டுமே பயன்படுத்த பரிந்துரைக்கிறது.

“I-TECH ஆய்வின் முடிவுகள் அர்ஜென்டினாவில் இருந்து Ivercor-Covid-19 மற்றும் பிரேசிலுடன் இணைந்து  பெரிய அளவிலான ஆய்வுகளுடன் ஒத்துப்போகின்றன. அவை கோவிட்-19 சிகிச்சையின் மருத்துவ நடைமுறையில் Ivermectin இன் வழக்கமான பயன்பாட்டை ஆதரிக்கவில்லை என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

I-TECH ஆய்வுக் குழு ஆய்வுத் தரவைச் சமர்பிக்கத் திட்டமிட்டுள்ளது என்று டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் கூறினார், மெட்டா பகுப்பாய்வு உட்பட ஐவர்மெக்டின் ஆய்வுக்கு கூடுதல் தகவல்களை வழங்குவதற்காக ஒரு சக மதிப்பாய்வு செய்யப்பட்ட இதழில் வெளியிட வேண்டும். உள்ளூர் ஆய்வின் கண்டுபிடிப்புகள் மலேசியாவில் உள்ள மருத்துவப் பயிற்சியாளர்களுக்கும், கோவிட்-19 சிகிச்சையின் மருத்துவ நடைமுறையில் ஐவர்மெக்டினின் செயல்திறனைப் பற்றி அடிக்கடி கேட்கும் பொதுமக்களுக்கும் தெளிவினை அளிக்கும் என்று நம்பப்படுகிறது.

வலுவான அறிவியல் சான்றுகள் கிடைக்கும் வரை, கோவிட்-19க்கு சிகிச்சை அளிக்கும் நோக்கத்திற்காக ஐவர்மெக்டினைப் பகிருதல் அல்லது ஐவர்மெக்டினை சட்டவிரோதமாக விற்பனை செய்தல் உட்பட ஐவர்மெக்டினைப் பயன்படுத்த வேண்டாம் என்று மருத்துவப் பயிற்சியாளர்கள் நினைவுபடுத்துகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

முன்னதாக, இரண்டு அல்லது மூன்று வகை கோவிட்-19 உடன் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்ட 500 கோவிட்-19 நோயாளிகள் ஐவர்மெக்டினின் ஐந்து நாள் சிகிச்சையின் செயல்திறனை மதிப்பிடுவதற்காக சோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட்டனர். இது 20 அரசு மருத்துவமனைகளில் உள்ள கோவிட்-19 நோயாளிகளை உள்ளடக்கியது மற்றும் கோவிட்-19 தனிமைப்படுத்தல் மற்றும் சிகிச்சை மையம் ( PKRC) MAEPS 2.0  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here