பூஸ்டர் டோஸ் தடுப்பூசியை பெறாத நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் நாளை பெற்றுக் கொள்ளலாம் – துணை சபாநாயகர்

கோவிட்-19 தடுப்பூசி பூஸ்டர் ஷாட்கள் நாளை (நவம்பர் 11)   இன்னும் பெறப்படாத நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு வழங்கப்படும். நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் பூஸ்டர் ஷாட்கள் காலை 9 மணி முதல் மதியம் 1 மணி வரை வழங்கப்படும் என்று மக்களவையின் துணை சபாநாயகர் டத்தோ முகமட் ரஷித் ஹாஸ்னான்  தெரிவித்தார்.

புதன்கிழமை (நவம்பர் 10) மக்களவையில்  நடைபெற்ற கேள்வி-பதில் அமர்வுக்கு முன்பாக,  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் கூடுதல் தகவல்களைப் பெறவும், பூஸ்டர் டோஸைப் பெறுவதற்கான சந்திப்பை மேற்கொள்ளவும் நாடாளுமன்ற கிளினிக்கைத் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று அவர் அறிவித்தார்.

நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கான பூஸ்டர் ஷாட்களின் முதல் சுற்று நவம்பர் 2 ஆம் தேதி சுகாதார அமைச்சகம் நடத்தியது. பூஸ்டர் டோஸ் நாடு முழுவதும் அக்டோபர் 13 அன்று தொடங்கியது. முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட நபர்களுக்கு, பெறப்பட்ட நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை உகந்த காலத்திற்கு, குறிப்பாக டெல்தா மாறுபட்ட நோய்த்தொற்றுகளை சமாளிக்க இது உதவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here