என்னை துரோகி என்று கூறினாலும் மக்களுக்கான சேவை தொடரும் என்கிறார் டத்தோ மாஸ் எர்மியாதி

ஒரு ‘துரோகி’ என்று முத்திரை குத்தப்பட்டாலும், இது மஸ்ஜித் தனா நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோ மாஸ் எர்மியாதி சம்சுதின் அவரது தொகுதிகளுக்கு தொடர்ந்து சேவையாற்றி வருகிறார் உண்மையில், அவர் தனது கட்சியான பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியாவின் (பெர்சத்து) நம்பிக்கையைத் திருப்ப பெற தீர்மானித்துள்ளார். வரவிருக்கும் மலாக்கா மாநிலத் தேர்தலில் பெரிகாத்தான் நேஷனல் (பிஎன்) க்கு ஒரு இடத்தைப் பங்களிக்க அவர் கடந்த காலங்களில் எதிர்மறை முத்திரையைச் சமாளிக்க வேண்டியிருந்தது.

“துரோகி’ முத்திரை என்பது இப்போது இல்லை. முன்பிருந்தே இருந்து வருகிறது. மூன்று ஆண்டுகளுக்கு முன்பு எனக்கு வழங்கப்பட்ட முத்திரை அல்லது பட்டம் எதுவாக இருந்தாலும், மஸ்ஜித் தானாவுக்கு எனது சேவைகளை வழங்குவதில் நான் உறுதியாக இருக்கிறேன். அவர்களை சந்திப்பதை நான் நிறுத்தியது இல்லை.

ஆதரவு கடிதம் ஒன்று இருந்தபோதிலும், நான் இன்னும் தொடர்ந்து உதவி செய்து வருகிறேன்… இன்னும் என்னால் முடிந்ததைச் செய்ய முயற்சிக்கிறேன் என்று அவர் பெர்னாமாவிடம் கூறினார். இத்தனைக்கும் மக்களுக்காக தன்னால் இயன்றதைச் செய்தேன் என்ற நம்பிக்கையில், மாஸ் எர்மியாதி இப்போது தன் தலைவிதியை தஞ்சோங் பிடாரா வாக்காளர்களின் கைகளில் விட்டுச் செல்கிறார்.

என்னை துரோகி என்று முத்திரை குத்தும் தலைவர் யாரேனும் இருந்தால், அவர்கள் முதிர்ச்சியும், புத்திசாலித்தனமும் கொண்டவர்கள் என்பதால், என்னை மதிப்பிடுவதை பொதுமக்களிடமே விட்டுவிடுகிறேன். நவம்பர் 20ஆம் தேதி நடைபெறவுள்ள மலாக்கா மாநிலத் தேர்தலில் தஞ்சோங் பிடாராவில் உள்ள பெர்சாத்து சார்பில் மாஸ் எர்மியாதி போட்டியிடுகிறார்.

ஸ்ரீகண்டியின் (பெர்சத்துவின் மகளிர் பிரிவு) துணைத் தலைவரும் முன்னாள் சரியா வழக்கறிஞர், பாரிசான் நேசனல் (டத்தோஸ்ரீ அப்துல் ரவுஃப் யூசோ) மற்றும் பக்காத்தான் ஹராப்பான் (ஜைனல் ஹாசன்)  ஆகியோருக்கு எதிராக போட்டியிடுவார்.

அவர் பதவியை வென்றால், பிரதமர் துறையின் (நாடாளுமன்றம் மற்றும் சட்டம்) துணை அமைச்சர் பதவியை ராஜினாமா செய்வீர்களா என்று கேட்டதற்கு, மாஸ் எர்மியாட்டி, இரண்டு பொறுப்புகளையும் நிறைவேற்ற தனது நேரத்தைப் பிரித்துக் கொள்ள முடியும் என்று கூறினார்.

எங்கள் ஒவ்வொருவருக்கும் 24 மணிநேரமும் வழங்கப்படுவதால், நான் துணை அமைச்சர் பதவியை ராஜினாமா செய்ய வேண்டும் என்று எந்த விதியும் இல்லை, மேலும் இது ஒருவரின் நேரத்தையும் பொறுப்புகளையும் எவ்வாறு நிர்வகிக்கிறது என்பதைப் பொறுத்தது.

உங்களுக்கு பொறுப்பு கொடுக்கப்பட்டாலும், உங்களை எங்கும் காணவில்லை என்றால், அது பயனற்றது. தஞ்சை பிடாரா சட்டமன்ற உறுப்பினராக நான் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், எனது பணிகளை எவ்வாறு பிரிப்பது என்பது எனக்குத் தெரியும். எனக்கு இன்னும் நேரம் இருக்கிறது. வாரத்திற்கு மூன்று அல்லது நான்கு முறை பகுதி என்று அவர் கூறினார்.

மஸ்ஜித் தனாஹ் பெர்சது பிரிவுத் தலைவராகவும் உள்ள 45 வயதான மாஸ் எர்மியாதி, 14ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்கு (GE14) இரண்டு மாதங்களுக்குப் பிறகு, ஜூலை 2018 இல் கட்சியை விட்டு வெளியேறுவதற்கு முன்பு புத்ரி அம்னோ தலைவராக இருந்தார். 2018 டிசம்பர் நடுப்பகுதியில் பெர்சதுவில் சேருவதற்காக அவர் தனது உறுப்பினர் படிவத்தைச் சமர்ப்பித்து, அந்த மாதத்தின் பிற்பகுதியில் கட்சி உறுப்பினராக உறுதி செய்யப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here