சிங்கப்பூர் மற்றும் ஜோகூர் இடையே தரைவழி பயணம் நவம்பர் 29ஆம் தேதி தொடங்கப்படும்

கோத்தா திங்கி: கோலாலம்பூர் அனைத்துலக விமான நிலையத்திற்கும் சாங்கி விமான நிலையத்திற்கும் இடையிலான தடுப்பூசி பயண பாதையுடன் (VTL) சிங்கப்பூருடனான மலேசியாவின்  எல்லை நவம்பர் 29 அன்று மீண்டும் திறக்கப்படும். ஜோகூர் மந்திரி பெசார் டத்தோ ஹஸ்னி முகமது கூறுகையில், நீண்ட கால கடவுச்சீட்டு வைத்திருப்பவர்களுக்கு மட்டுமே நில வழி செல்லலாம் என்று முடிவு செய்யப்பட்டது.

நான் பகிர்ந்து கொள்ள ஒரு நல்ல செய்தி உள்ளது. நவம்பர் 29 அன்று VTL நிலம் திறக்கப்படும் என்பதை உறுதிப்படுத்திய மத்திய மற்றும் மாநில அரசாங்கங்களுக்கு இடையே அந்தந்த அதிகாரிகளுடன் நாங்கள் தொடர்பு கொண்டுள்ளோம்.

சிங்கப்பூர் மற்றும் ஜோகூர் பாரு இடையே தரைவழிப் பயணம் சிங்கப்பூரில் பணிபுரிபவர்கள் அல்லது ஜோகூர் பாருவில் பணிபுரிபவர்கள் போன்ற நீண்ட கால கடவு எல்லைகளை மட்டுமே உள்ளடக்கும்.

சமீபத்தில், மலேசியா மற்றும் சிங்கப்பூர் கோலாலம்பூர் அனைத்துலக விமான நிலையத்திற்கும் சாங்கி விமான நிலையத்திற்கும் இடையிலான VTL உடன் தங்கள் பரஸ்பர எல்லையை மீண்டும் திறக்கப்போவதாக அறிவித்தன.

VTL இன் கீழ், முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட பயணிகள், தனிமைப்படுத்தல் அல்லது வீட்டிலேயே தங்குவதற்கான அறிவிப்பை வழங்குவதற்குப் பதிலாக, கோவிட்-19 சோதனைக்கு உட்பட்டு இரு நாடுகளுக்கும் இடையே பயணிக்க முடியும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here