வேப் திரவம் விற்கும் கடையில் 18 வயது சிறுமியிடம் தவறாக நடந்து கொண்டதாக ராணுவ வீரர் மீது குற்றச்சாட்டு

கோலாலம்பூர்: வேப் திரவம் விற்கும் கடையில் 18 வயது சிறுமியிடம் தவறாக நடந்து கொண்ட  ராணுவ வீரர் மீது அம்பாங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது. Zynetlee Von Zim 27, வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 19) அவருக்கு இந்தக் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்டபோது, அவர் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டார்.

அக்டோபர் 5 ஆம் தேதி மதியம் 1.28 மணியளவில் இங்குள்ள தாமான் கெரமாட்டில் உள்ள வளாகத்தில் சிறுமியின் தவறாக நடந்து கொண்டதாக அவர் மீது குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 354 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை, அபராதம் அல்லது பிரம்படி அல்லது இரண்டு தண்டனைகள் விதிக்கப்படும். மாஜிஸ்திரேட் நூர் மைசான் ரஹீம் ஒரு உத்தரவாதத்துடன் RM4,000 ஜாமீன் நிர்ணயித்தார். மேலும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் மாதத்திற்கு ஒருமுறை அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தில் ஆஜராகுமாறு உத்தரவிட்டார்.

நீதிமன்றம் மறுவிசாரணை ஜனவரி 12 ஆம் தேதி குறிப்பிடப்பட்டது. துணை அரசு வக்கீல் நூருல் அமீரா சாம் கமருதின் வழக்கு தொடர்ந்தார். அதே சமயம் வழக்கறிஞர் ஆதி சுல்கர்னைன் சுல்கிப்ளி  Zynetlee Von Zim  சார்பில் ஆஜரானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here