நிலச்சரிவு காரணமாக ஜாலான் தாப்பா – கேமரன் மலை சாலை தற்காலிக மூடல்

ஈப்போ நேற்று (நவம்பர் 22) மாலை நிலச்சரிவைத் தொடர்ந்து அவசரகாலப் பணிகளை மேற்கொள்வதற்காக மறு அறிவிப்பு வரும் வரை ஜாலான் தாப்பா-கேமரன் மலை  FT  பாதை 059 இன் பகுதி இன்று (நவம்பர் 23) முதல் பிரிவு 62.65 இல் தற்காலிகமாக மூடப்படும்.

அவசரப் பணிகள் தளத்தில் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகின்றன. மேலும் எதிர்காலத்தில் சாலையைப் பயன்படுத்துபவர்களின் பாதுகாப்பையும் வசதியையும் உறுதிப்படுத்த சாலையை தற்காலிகமாக மூடுவது அவசியம் என்று கேமரன் மலை பொதுப்பணித் துறை (ஜேகேஆர்) செவ்வாயன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

சாலையைப் பயன்படுத்துவோர் எச்சரிக்கையுடன் இருக்கவும், விரும்பத்தகாத சம்பவங்களைத் தவிர்க்க வழங்கப்படும் எந்த அறிவுறுத்தல்களைப் பின்பற்றவும் அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்என்று அது மேலும் கூறியது.

ஜாலான் தாப்பா-கேமரன் மலை  பத்து 25 மற்றும் பத்து 26 இடையே நிலச்சரிவு ஏற்பட்டு  சாலையின் இருபுறமும் போக்குவரத்து துண்டிக்கப்பட்டது. திங்கட்கிழமை மாலை 4.25 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்கு தெரிவிக்கப்பட்டதாக தபா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  வான் அசாருதீன் வான் இஸ்மாயில் தெரிவித்தார். சாலையின் இருபுறமும் விழுந்த மின்கம்பங்களால் தடை ஏற்பட்டது. இருப்பினும், இந்த சம்பவத்தால் வேறு எந்த சொத்துக்கும் சேதம் ஏற்படவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here