அலோர் ஸ்டாரில் நடந்த இரு வெவ்வேறு விபத்துகளில் ஒரு காரோட்டி மற்றும் மோட்டார் சைக்கிளோட்டி உயிரிழந்தனர்

அலோர் ஸ்டார்: மாநிலத்தில் இருவேறு இடங்களில் இன்று நடந்த விபத்தில் கார் பயணி மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் உயிரிழந்தனர். கெடா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புப் பணிப் பிரிவின் உதவி இயக்குநர் முகமதுல் எஹ்சான் முகமது ஜெய்ன் கூறுகையில், நேற்று நள்ளிரவு சுமார் 12 மணியளவில் வடக்கு-தெற்கு நெடுஞ்சாலையின் கிலோமீட்டர் 172.9 இல், விபத்து நிகழ்ந்தது. அந்த காரில் ஒரு பெண் பயணியும் இருந்தார்.

விபத்தின் போது தூக்கி எறியப்பட்டதாக நம்பப்படும் அப்பெண் கண்டெய்னர் டிரக்கின் அடியில் பாதிக்கப்பட்ட ஒரு பெண் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார். மேலும் அந்த இடத்தில் மருத்துவ அதிகாரிகளால் அவர் இறந்துவிட்டார்  என்று அவர் இன்று  கூறினார். விபத்துக்குள்ளான காரில் சிக்கியிருந்த 20 வயதுடைய மற்றொரு பாதிக்கப்பட்ட டிரைவர் அதிகாலை 3.36 மணிக்கு வெற்றிகரமாக அகற்றப்பட்டு, லேசான காயம் அடைந்ததாக முகமதுல் எஹ்சான் கூறினார்.

செர்டாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) உறுப்பினர்கள் குழுவால் இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டதாக அவர் கூறினார். இன்று அதே நெடுஞ்சாலையின் கிலோமீட்டர் 68 இல் நடந்த ஒரு தனி சம்பவத்தில், மூன்று வாகனங்கள் சம்பந்தப்பட்ட விபத்தில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் ஒருவர் இறந்தார் என்று முகமதுல் கூறினார். இன்று காலை 7.41 மணியளவில் விபத்து நிகழ்ந்த்தாகவும் இந்த நடவடிக்கையில் BBP Guar Chempedak இன் உறுப்பினர்களும் இணைந்துள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here