பினாங்கு மயானத்தில் ஏற்பட்ட தீ- 4 மணி நேர போராட்டத்திற்கு பிறகு அணைக்கப்பட்டது

ஜார்ஜ்டவுன்: இங்குள்ள மவுண்ட் எர்ஸ்கின் ரோடு சீன மயானத்தில் நேற்று, ஏற்பட்ட தீயை தீயணைப்பு வீரர்கள் நான்கு மணி நேரம் போராடி அணைத்தனர்.

உண்மையில், தீ ஏற்பட்ட பகுதி ​​மலைப்பாங்கான பகுதியில் அமைந்திருந்ததால், தீயணைப்புப் படையினரும் சில சிரமங்களை எதிர்கொண்டனர்.

பாகான் ஜெர்மல் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (BBP) செயல்பாட்டுத் தலைவர் முகமட் சலே ஜைனுன் கூறுகையில், மாலை 6.23 மணிக்கு தங்களுக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது. மேலும் ஒன்பது உறுப்பினர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தனர்.

அந்த இடத்தில் இருந்தபோது, ​​மயானத்தில் ஏற்பட்ட தீயானது கிட்டத்தட்ட மூன்று ஹெக்டேர் (ஏழு ஏக்கர்) பரப்பளவை உள்ளடக்கியது. இப்பகுதியின் மலைப்பாங்கான நிலைமைகளைத் தவிர நீர் விநியோகத்தைப் பெறுவதில் உறுப்பினர்கள் சிரமங்களை எதிர்கொள்கின்றனர்.

நான்கு மணி நேரத்திற்கு பின்னர் தீ அணைக்கப்பட்டதுடன், இரவு 10.17 மணியளவில் பணி முடிவடைந்தது என அவர் இங்கு தொடர்பு கொண்ட போது தெரிவித்தார். இதற்கிடையில், அடையாளம் காண மறுத்த அருகிலுள்ள குடியிருப்பாளர்கள் ஒவ்வொரு ஆண்டும் தீ ஏற்படுவதாகக் கூறினர்.

புதைகுழியை சுத்தம் செய்யும் பணியின் விளைவாக இது நிகழ்ந்ததாக நம்பப்படுகிறது. இது மோசமாக பரவி, அணைக்க நீண்ட நேரம் எடுத்தால் மட்டுமே நாங்கள் கவலைப்படுகிறோம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here