தஞ்சோங் பாலாவ் அருகே கடலில் மூழ்கிய படகு -10 பேர் மரணம்; 46 பேரை காணவில்லை

தஞ்சோங் பாலாவ் கடற்பரப்பில் இன்று அதிகாலை மூழ்கிய  படகு கவிழ்ந்து மூழ்கியதில் குறைந்தது 10 சட்டவிரோத குடியேறிகள் (PATI) நீரில் மூழ்கினர். மேலும் 46 பேரைக் காணவில்லை. அதிகாலை 2 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தில், 10 பேர் உயிரிழந்ததாக உறுதி செய்யப்பட்டது, மேலும் 4 பேர் பாதுகாப்பாக மீட்கப்பட்டனர், மேலும் 46 பேர் இன்னும் காணாமல் போயுள்ளனர்.

பந்தாய் பெனாவர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) செயல்பாட்டுத் தளபதி ரஃபி கரீம், தஞ்சோங் பாலாவ் கடற்கரையில் இருந்து 20 மீட்டர் தொலைவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தில் இன்னும் காணாமல் போன 46 பாதிக்கப்பட்டவர்களைக் கண்டறிய தேடுதல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகின்றன என்றார்.

இன்று காலை 7.40 மணியளவில் மீட்புப் படையினரை சம்பவ இடத்திற்கு விரைவதற்குள் தீயணைப்புப் படைக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது. ஹெலிகாப்டர் படகில் 60 பேர் இருந்ததாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. ஆனால் பலத்த அலைகள் காரணமாக அது கவிழ்ந்தது. இதனால் ஹெலிகாப் படகில் இருந்த சட்டவிரோத குடியேறிகள் அனைவரும் கடலில் விழுந்தனர்.

சுகாதார அமைச்சகத்தின் (MOH) ஊழியர்களால் மொத்தம் 10 பாதிக்கப்பட்டவர்கள் இறந்ததாக உறுதிப்படுத்தினர், நான்கு பேர் மீட்கப்பட்டனர் மற்றும் 46 பாதிக்கப்பட்டவர்கள் இன்னும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. தேடுதல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கை தீயணைப்புப் பிரிவினரால் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகிறது மற்றும் மலேசிய ஆயுதப் படைகளின் (ஏடிஎம்) உதவியுடன் என்று அவரை தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here