7 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்வதை உடல்பேறு குறைந்தவரிடம் பதிவு செய்ய சொன்ன ஆடவர் கைது

ஜோகூர் பாரு, கங்கர் புலையில் ஏழு வயது சிறுமியை பாலியல் வன்கொடுமை செய்து 20 வயது ஊனமுற்ற நபரிடம் கொள்ளையடித்த 36 வயது நபரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

செவ்வாய்க்கிழமை (டிசம்பர் 14) மாலை 5 மணியளவில் கங்கர் புலையில் உள்ள தாமான் தெராத்தாயில் உள்ள அவரது வீட்டின் முன் சந்தேக நபர் குழந்தையை கடத்திச் சென்றதை அடுத்து இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ அயோப் கான் மைடின் பிட்சை தெரிவித்தார்.

பதிவு செய்யப்படாத வாகனத்தை ஓட்டிச் சென்ற சந்தேக நபர், பின்னர் ஸ்டுலாங் லாட் என்ற இடத்திற்குச் சென்றார். அங்கு மாலை 5.30 மணியளவில் உடல்பேறு குறைந்த நபரிடம் இருந்து 500 ரிங்கிட் பணத்தை கொள்ளையடித்தார். சந்தேக நபர் ஊனமுற்ற நபரிடம் அவர் ஓட்டிச் சென்ற காருக்குள் குழந்தையின் பாலியல் செயலைப் பதிவு செய்ய உத்தரவிட்டார் என்று அவர் அயோப் கூறினார்.

சந்தேக நபர் ஊனமுற்ற நபரை காயமின்றி சாலையோரத்தில் விட்டுச் சென்றார். அதே நேரத்தில் அதிர்ச்சியடைந்த நிலையில் சிறுமி கங்கர் புலையில் உள்ள ஒரு உணவகத்தின் முன் பொதுமக்களால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (டிச. 16) இங்கு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

புதன்கிழமை (டிசம்பர் 15) மாலை 4.45 மணியளவில், யோங் பெங்கின் கம்போங் கங்கர் பாருவுக்கு அருகில், ஜோகூர் காவல்துறை மற்றும் ஜோகூர் பாரு தெற்கு குற்றப் புலனாய்வுத் துறை (சிஐடி) டி9 பிரிவினரால் சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டதாக அயோப் மேலும் கூறினார்.

சந்தேக நபரிடம் இருந்து ஒரு கார் மற்றும் கைத்தொலைபேசியையும் நாங்கள் கைப்பற்றியுள்ளோம்  என்று அவர் கூறினார், சந்தேக நபர் தற்போது டிசம்பர் 16 முதல் டிசம்பர் 20 வரை விளக்கமறியலில் உள்ளார்.

குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14(a), கடத்தலுக்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 363 மற்றும் கொள்ளைக்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 392 ஆகியவற்றின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here