வெள்ளத்தில் இருந்து தப்பிக்க நான் அரசாங்க ஹெலிகாப்டரை பயன்படுத்தவில்லை என்கிறார் பிரதமரின் மருமகன்

பல்லாயிரக்கணக்கான மலேசியர்களை இடம்பெயர்ந்த வார இறுதியில் ஏற்பட்ட பேரழிவுகரமான வெள்ளத்தில் இருந்து தப்பிக்க அரசாங்கத்திற்கு சொந்தமான ஹெலிகாப்டரைப் பயன்படுத்துவதை பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்பின் மருமகன் மறுத்துள்ளார்.

இஸ்மாயில் மருமகன் ஜோவியன் மாண்டகியின் அலுவலகத்திற்கு ஹெலிகாப்டரை அனுப்பியதாகக் கூறி நெட்டிசன்கள் சமூக ஊடகங்களில் தங்கள் சீற்றத்தை வெளிப்படுத்தினர். அதே நேரத்தில் நாடு முழுவதும் உள்ள மற்றவர்கள் பெருகிவரும் வெள்ளத்தில் தங்கள் வீடுகளில் சிக்கியுள்ளனர்.

அதற்கு பதிலளித்த ஜோவியன், இது அப்படியல்ல என்றும், தான் ஒரு தனி ஹெலிகாப்டரை வாடகைக்கு எடுத்திருப்பதாகவும் விளக்கினார். என்னை அறிந்தவர்களுக்கு, நான் அப்படி ஒன்றும் இல்லை என்று உங்களுக்குத் தெரியும் என்று அவர் நேற்று இரவு இன்ஸ்டாகிராம் பதிவில் கூறினார்.

அரசாங்கத்தின் சொத்தை நான் பயன்படுத்தவில்லை. என்னுடைய உரிமையில்லாத (பயன்படுத்த) எதையும் நான் பயன்படுத்த முடியாது. நீங்கள் அனைவரும் என்னை அவமதிக்க விரும்பினால் மேலே செல்லுங்கள். ஆனால் அது அவதூறு.

சனி மற்றும் ஞாயிற்றுக்கிழமைகளில் ஜோவியன் தொடர்ச்சியான இன்ஸ்டாகிராம் கதைகள் மற்றும் படங்களை வெளியிட்ட பின்னர் குற்றச்சாட்டுகள் முன்வைக்கப்பட்டன.

முதலில் அவர் தனது அலுவலகத்தில் சிக்கிக் கொண்டதாகவும், தனது குடும்பத்தைக் காணவில்லை என்றும் அவர் புகார் கூறியது. மற்றொன்று வெள்ளம் சூழ்ந்த கிராமத்திற்கு மேலே உள்ள விமானத்தில் இருந்து எடுக்கப்பட்ட படமாகத் தோன்றியது. பின்னர் அவர் தனது மகளுடன் வீட்டில் மீண்டும் இணைந்ததாக பதிவிட்டுள்ளார்.

உதவி வழங்க ஹெலிகாப்டரை ஏன் பயன்படுத்தவில்லை என்ற கேள்விகளுக்கு, “இது ஒரு வணிக ஹெலிகாப்டர் என்பதால், உதவியை கைவிட அல்லது பாதிக்கப்பட்டவர்களை அழைத்துச் செல்ல நீங்கள் கதவுகளைத் திறக்க முடியாது என்று கூறினார்.

உங்களுக்கு என்னைப் பிடிக்கவில்லை என்றால், என்னைப் பின்தொடர வேண்டாம். தயவு செய்து என்னைப் பற்றி உண்மைக்கு மாறான விஷயங்களைச் சொல்வதை விட தேசத்திற்குச் சிறப்பாக உதவுங்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here