நண்பரின் சகோதரி மீதான ஆர்வத்தை வெளிப்படுத்தியதால் இந்திய பிரஜை நண்பரால் குத்தி கொல்லப்பட்டார்

22 வயதான இந்தியப் பிரஜை ஒருவர், தனது பாகிஸ்தானிய நண்பருடன் மது அருந்தி கொண்டிருந்தபோது, பாதிக்கப்பட்டவர் சந்தேக நபரின் தங்கையிடம் விருப்பம் இருப்பதாக தெரிவித்ததையடுத்து, கத்தியால் குத்திக் கொல்லப்பட்டதாக காவல்துறை தெரிவித்துள்ளது.

போர்ட்டிக்சன் காவல்துறைத் தலைவர் அய்டி ஷாம் மொஹமட் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவரும் இங்குள்ள தொழிற்சாலை ஒன்றில் பணிபுரியும் சந்தேக நபரும் நள்ளிரவு 12.30 மணியளவில் வீட்டின் மேல் தளத்தில் உள்ள சந்தேக நபரின் அறையில் மதுபானம் அருந்திக் கொண்டிருந்த போது வாக்குவாதம் ஏற்பட்டதாக முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

சந்தேக நபரின் தங்கையிடம் தனக்கு உணர்வுகள் இருப்பதாக இந்திய நாட்டவர் கூறியதை அடுத்து இந்த சண்டை நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். சண்டையில் 30 சென்டிமீட்டர் கத்தியால் பாதிக்கப்பட்டவர் குத்தப்பட்டார், மேலும் அவர் அதிகாலை 1.50 மணியளவில் ஒரு மருத்துவ அதிகாரியால் இறந்ததை உறுதிப்படுத்தினார்.”

அதிகாலை 2.30 மணியளவில் சம்பவம் குறித்து எச்சரிக்கப்பட்டதை அடுத்து சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்த ஒரு குழு சந்தேக நபரை கைது செய்ததாக அய்டி  ஷாம் கூறினார். சம்பவத்திற்கு பயன்படுத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் கைத்தொலைபேசி மற்றும் கத்தி என்பன விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக கைப்பற்றப்பட்டுள்ளன. சந்தேகநபருக்கு முந்தைய  குற்றப் பதிவுகள் எதுவும் இல்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here