உம்ரா பயணத்தை ஒத்தி வையுங்கள் – அதைவிட வாழ்க்கை முக்கியமானது என்கிறார் பிரதமர்

மக்களின் உயிரைப் பாதுகாப்பதற்காக சுகாதார அமைச்சகம் (MOH) இந்த சனிக்கிழமை முதல் உம்ராவை தற்காலிகமாக ஒத்திவைத்துள்ளது என்று பிரதமர் கூறினார்.

சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின் அபு பக்கரால் நாளை நடைபெறும் சிறப்பு அமைச்சரவைக் கூட்டத்தில் MOH இன் முடிவு குறித்த விரிவான அறிக்கையைப் பெறுவேன் என்று டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் கூறினார்.

சிறப்பு அமைச்சரவைக் கூட்டத்தில் உம்ரா குறித்து எடுக்கப்பட்ட முடிவு உட்பட, குறிப்பாக ஓமிக்ரான் மாறுபாட்டின் பரிமாற்றம் தொடர்பான கோவிட்-19 சிக்கலை MOH முன்வைக்கும். நாளை எனக்கு உம்ரா பிரச்சினையின் உண்மையான படம் கிடைக்கும். சுகாதார அமைச்சின் நடவடிக்கை எங்களின் உயிரைக் காக்க வேண்டும் என்பதைத் தெரிவிக்க விரும்புகிறேன்.

எப்படியிருந்தாலும், நாளை நான் முதலில் விரிவான அறிக்கையைப் பெற விரும்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார். கம்போங் டான்டாங் சமூக மண்டபத்தின் தற்காலிக வெளியேற்ற மையத்தை (பிபிஎஸ்) இன்று ஆய்வு செய்த பின்னர் செய்தியாளர் சந்திப்பில் அவர் இவ்வாறு கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here