உம்ரா யாத்ரீகர்களுக்கான தனிமைப்படுத்தல் செலவை அரசாங்கமே ஏற்கும்

உம்ரா யாத்ரீகர்கள் தேசிய பேரிடர் மேலாண்மை நிறுவனத்தால் (நட்மா) தனியார் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையங்களாக பட்டியலிடப்பட்ட ஹோட்டல்களில் தங்கலாம் அல்லது அரசாங்கத்தால் நடத்தப்படும் மையங்களில் தனிமைப்படுத்தப்படலாம்.

இன்று ஒரு அறிக்கையில், சிறப்பு செயல்பாடுகள் அமைச்சர் அப்துல் லத்தீஃப் அஹ்மத் கூறுகையில், கண்காணிப்பில் (பியுஎஸ்) உம்ரா திரும்பியவர் மற்றும் சுகாதார அமைச்சகத்தால் கோவிட் -19 க்கு எதிர்மறையாக சோதனை செய்யப்பட்டவர் அறைகள் கிடைப்பதைப் பொறுத்து ஒரு ஹோட்டல் அல்லது பொது பயிற்சி மையத்தில் வரும் நாளில். தனிமைப்படுத்தப்படலாம்.

உணவு மற்றும் விமான நிலைய பரிமாற்றம் உட்பட தனிமைப்படுத்தப்பட்ட செலவு அரசாங்கத்தால் ஏற்கப்படும் என்று அவர் கூறினார். பல உம்ரா யாத்ரீகர்கள் தனிமைப்படுத்தலின் கூடுதல் செலவு குறித்து கவலைப்படுவதை அரசாங்கம் அறிந்ததால் இந்த அறிக்கை வெளியிடப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

சுகாதார அமைச்சினால் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட காலம் நிர்ணயம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக அமைச்சர் கூறினார். உம்ரா யாத்ரீகர்களுக்கான தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையங்களாக பட்டியலிடப்பட்டுள்ள ஆறு பொது பயிற்சி மையங்கள் உள்ளன – the Higher Education Leadership Academy and Institute Aminuddin Baki in Nilai; Institut Latihan Islam Malaysia, Institut Semarak Felda, and the Judicial and Training Institute in Bangi; and the Police Training Centre (Pulapol) in Kuala Lumpur.

இவை தவிர, கோலாலம்பூர், சிலாங்கூர் மற்றும் நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள 19 ஹோட்டல்கள் உம்ரா யாத்ரீகர்களுக்கான தனியார் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையங்களாக பட்டியலிடப்பட்டுள்ளதாக லத்தீஃப் கூறினார்.

கோலாலம்பூரில் உள்ள ஹோட்டல்கள் ராயல் ஹோட்டல், சுவிஸ் கார்டன் ஹோட்டல், ஃபுராமா ஹோட்டல், மெர்க்யூர் ஹோட்டல், ஐபிஐஎஸ் கோலாலம்பூர் சிட்டி சென்டர், ஐபிஐஎஸ் ஸ்டைல் ​​கேஎல் ஃப்ரேசர் பிசினஸ் பார்க், அன்காசா ஹோட்டல், காஸ்மோ ஹோட்டல், கேஐபி ஹோட்டல் மற்றும் அரேனா ஸ்டார் ஹோட்டல் ஆகும்.

சிலாங்கூரில், ஹோட்டல்கள் சாமா-சாமா ஹோட்டல் (சிப்பாங்), கிராண்ட் டோர்செட் ஹோட்டல் (சுபாங் ஜெயா), கிரிஸ்டல் கிரவுன் ஹோட்டல் (பெட்டாலிங் ஜெயா), சன்வே கிளியோ ஹோட்டல், ஹில்டன் கார்டன் இன் ஹோட்டல் (பூச்சோங்), ஓரியண்டல் கிரிஸ்டல் ஹோட்டல், சம்மிட் ஹோட்டல் ( USJ) மற்றும் பெகாசஸ் ஹோட்டல் (ஷா ஆலம்). நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள ஒரே ஹோட்டல் சிரம்பானில் உள்ள கிளானா ரிசார்ட் ஆகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here