கோவிட்-19: முழுமையாக தடுப்பூசி போட்டு கொண்ட மற்றும் சமீபத்தில் பாதிக்கப்பட்ட பயணிகளுக்கு தனிமைப்படுத்தல் இல்லை

முழுமையாக தடுப்பூசி போட்டு கொண்டவர்கள் மற்றும் முன்னதாக கோவிட்-19 நோயால் பாதிக்கப்பட்ட மலேசியாவிற்கு உள்வரும் பயணிகள் கட்டாய தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தத் தேவையில்லை என்று கைரி ஜமாலுதீன் கூறுகிறார்.

புதன் கிழமை (ஜனவரி 12) வெளியிட்ட அறிக்கையில், பயணிகள் மலேசியாவிற்கு வருவதற்கு 11 முதல் 60 நாட்களுக்கு முன்பு அவர்கள் முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டதற்கான ஆதாரங்களையும், அவர்கள் பாதிக்கப்பட்டதற்கான ஆதாரங்களையும் சமர்ப்பிக்க வேண்டும் என்று சுகாதார அமைச்சர் கூறினார்.

கோவிட் -19 க்கு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டவர்கள், அவர்கள் சிகிச்சை பெற்ற சுகாதார நிலையத்திலிருந்து “பயணத் தகுதி” கடிதத்தையும் உடன் வைத்திருக்க வேண்டும் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here