ஜனவரி 15 முதல் RFID கட்டண பரிவர்த்தனைகள் தொடங்குகிறது

தனியார் இலகுரக வாகனங்களுக்கான (Kelas 1) ரேடியோ அதிர்வெண் அடையாள (RFID) தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி சாலை வரி பரிவர்த்தனைகள் ஜனவரி 15 அன்று இரவு 10 மணிக்கு தொடங்கி வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையில் (PLUS) ஜூரு, பினாங்கு முதல் ஸ்கூடாய் ஜோகூர் வரை செயல்படுத்தப்படும். வடக்கு-தெற்கு நெடுஞ்சாலையில் உள்ள அனைத்து 83 சுங்கச்சாவடிகளிலும் (டோல்) குறைந்தபட்சம் ஒரு RFID பாதையையாவது வழங்குவதாக பிளஸ் கூறியது.

தற்போது, ​​1.5 மில்லியன் நெடுஞ்சாலை வாடிக்கையாளர்கள் Touch ‘n Go RFIDஐப் பயன்படுத்துகின்றனர். குறிப்பாக கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் டோல் கட்டணத்தை செலுத்துகின்றனர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். Touch ‘n Go RFID ஸ்டிக்கர்களின் விலை RM35 என நாடு முழுவதும் உள்ள அங்கீகரிக்கப்பட்ட RFID நிறுவல் மையங்களிலும், ஆன்லைனிலும், மேலும் சேர்க்கப்பட்டது. RFID பற்றிய கூடுதல் தகவல்களை http://rfid.plus.com.my என்ற இணையதளத்தில் காணலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here